Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete kafanya mengi kipindi chake cha uongozi, tutamkumbuka...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tonge, May 13, 2010.

  1. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kikwete amefanya mambo mengi nataka niwakumbushe tuu watanzania wenzangu.

    1) Amepandisha mfumuko wa bei kutoka asilimia 4 mpaka asilimia kumi na tano,
    2) Amesafiri mara nyingi nje ya nchi na mara nane kwenda marekani.
    3) Bei ya mafuta imepandisha kwa kasi sasa ni sh.1600 kwa lita.
    4) Amezindua mpango wa kibiongo kwanza na mfuko wa mbolea laki.
    5) Amekataa kupandisha mishahara ya wafanyakazi wa chini na kuwatishia kuwapiga na kuwafukuza kazi.
    6) Amemteua Sofia Simba kuwa waziri wa utawala bora ambaye yuko makini kweli kweli.
    7) Amesaini sheria ya uchaguzi aliyobambikiwa kwa mbwembwe.
    8) Amewachekea mafisadi.

    Tutamkumbuka kwa mengi sana hasa hili la kukemea mgomo wa wafanyakazi na kucheka na mafisadi amejitahidi kwa kweli tumpongeze kwa hilo.
     
  2. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amekaribisha wageni wengi IKULU kwa tafrija...ma Lunch..ma Dinner kwa pesa za kodi zetu ..........wageni ambao ujio wao hauna tija kwa Taifa
     
  3. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Amedhalilisha Umma wa Wafanyakazi wote wa Tanzania...........na kendelea kuwakumbatia Mafisadi
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Almanusura ailete timu nzima ya Real Madrid kwa mabilioni ya walalahoi.
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amejenga UDOM,
    Amejenga sekondari kila kata ya NCHI hii,
    Kuna kesi mahakamani zaidi ya 15 za rushwa kubwa nchini,
    Daraja la Msumbiji limekamilika,
    Barabara ya kusini na ile ya Mwanza zinakamilika mwaka huu,
    Uhuru wa habari umepanuka sana, humu JF tunamkejeli tunavyotaka,
    Karuhusu swahiba wake EL aende na maji,......................................
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Anateua wanawake wazuri wazuri wote kuwa wasaidizi wake
     
  7. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi nimeipenda hii, kama kuanzisha kesi ni sifa kwa nini asianzishe kesi zingine 100 ziwe zinapigwa kalenda hadi atakapomaliza muda wake?
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lakini angalau ameonyesha kautashi kidogo. Mramba huyu anayeburuzwa mahakamani hivi sasa hatakuwa tena Mramba wa enzi ya Mkapa hata kama atashinda kesi hii.
     
  9. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JF Premium Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Wilcard Kwa taarifa yako; Yafuatayo ni mIradi iliyobuniwa na kuanzishwa na Mkapa;
    Ujenzi wa sekondari kila kata ya NCHI hii,

    Ujenzi wa Daraja la mkapa,
    Barabara ya kusini na ile ya Mwanza na nyingine nyingi
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Underlined:: Hizi shule unaweza kumpeleka mtoto wako kama wewe ni muungwana??

    Red: Haya ni maendeleo ya mikakati ya Mr Ben Mkapa
     
  11. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #11
    May 13, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mengi ya kuongea hapa ila nazani mabaya ni mengi kuliko mazuri
     
  12. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #12
    May 13, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    pia chuo cha udom kimebuniwa na mr ben, jk kafanya kadandia kama kawaida yake ya kundandia meli ikwa imeondika
     
  13. W

    WildCard JF-Expert Member

    #13
    May 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wapo watoto wa WATANZANIA wenzetu wanasoma huko. Wachache wamevuka kwenda kidato cha tano. Rais ajaye angalau ana pa kuanzia.
     
  14. N

    Nanu JF-Expert Member

    #14
    May 13, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tunataka miradi ambayo kabuni J.K. Labda kauli mbiyo ya Kilimo Kwanza na kupaisha bei ya mbolea, sukari, chumvi, sabuni, mafuta ya kula, unga, mchele, na kila kitu wakati mshahara ni uleule!!!!!
     
  15. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #15
    May 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hatukuchagua rais wa 'angalau' wa kufanya majaribio, basi safari hii tumpe Mtikila 'angalau' na yeye ajaribu.
     
  16. W

    WildCard JF-Expert Member

    #16
    May 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Siamini kama hili ni kweli. Mfutieni Mkapa dhambi zake chache alizofanya basi! Halafu, angalau JK ameyafanyia kazi haya ambayo yote mnamlundikia mtangulizi wake. Unakumbuka mradi wa maghorofa ya Michenzani kule Zanzibar alooyaacha Mzee Abeid Amani Karume? Walipita Marais wanne pale na hawakuyafanyia kitu hadi Rais wa sasa ambaye ni mwanae ndiye amekuja kuyamalizia. JK anafanyakazi bwana.
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duuu hata mimi nimeamini kuna watu piga ua bado wanafikiri dunia ni kama meza ukimwambi ni mviringo mtakesha.
     
  18. W

    WildCard JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thanks kwa kunichagulia katusi haka. Mnyonge mnyongeni lakini HAKI yake mpeni.
     
  19. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    weweeee

    daraja si lake (nkapa)
    mpango wa shule si wake ( nkapa)
    bara bara (nkapa)

    hayo mengine yasiyo na tija kwa taifa ndo yake
     
  20. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakuna hata moja zuri alilofanya kwa maendeleo sahihi ya watanzania....
     
Loading...