Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete jiandae kufunga vyuo vikuu vyote leo tena st john wamegoma!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by USTAADHI, Dec 21, 2011.

  1. USTAADHI

    USTAADHI JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 1,518
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mpaka sasa wanafunzi wote wa chuo kikuu cha mtakatifu john MAZENGO DODOMA nao wamefukuzwa na jeshi la polisi na chuo kufungwa kutokana namadai yao yaliyokuwa yanaendelea kwa siku 2 mfululzo, baada ya chuo kushindwa kuwapatia fedha zao za chakula zinazosadikiwa kutolewa na bodi ya mikopo mapema kuanzia trh10 dec kwa hili pia hakuna utatuzi kutoka serikalini zaidi ya kusikia tena kesho kuwa wamefukuzwa moja kwa moja bila kujali kuwa aliyekuwa chanzo cha mgomo ni nani si muda kikwete wanachuo watakuja kwako usilaumu:A S 465:
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    He does't care anachoangalia ni miaka mingapi imebaki awaachie matatizo yenu.
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,244
    Likes Received: 11,589
    Trophy Points: 280
    Serikali yetu ni sawa na kuku anayetaga mayai na kuyadonoa.
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Endeleeni kuwa wavumilivu na watiifu na wapole ili kudumisha amani na uvumilivu katika kisiwa hiki cha amni kiitwacho Tanzania
     
  5. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,141
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    ha ha! Nashukuru kwa kulitambua hilo.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Au nguruwe anayezaa na kuwala watoto wake huku wakiwa wanamwangalia na kupiga kelele
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Aendelee kuangalia miaka iliyobaki tu ila laana zake atakazozipata atajuta kuwa raisi wa TZ
     
  8. M

    Myamba Senior Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    This is becoming too much of him!
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Bora njaa kwenye amani kuliko pombe na nyama choma vitani.!!!
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama nimemwelewa vizuri mleta hoja ni kwamba hiyo hela ilishatolewa na bodi ya mikopo siku nyingi, meaning kwamba wenye matatizo ni uongozi wa chuo. Sasa sina uhakika kama lawama hizi tumeelekeza mahali husika. Kwa nini tusivisakame vyuo vyetu kwa kushindwa kufanya yale vipasayo kuyafanya?
     
  11. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wewe hiyo danganya toto ili wa2 wa2lie lakini hiyo pesa hakuna m2 wangu yaani haipo.
     
Loading...