Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete in white house.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MotoYaMbongo, Aug 31, 2008.

  1. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2008
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi wana jf huu uswahiba wa rais wetu na rais wa marekani kuna usalama kwa nchi yetu? Juzi imetangazwa ktk vyombo vya habari kikwete na bush wako ikulu ya marekani wakionekana marafiki au maswahiba. Hivi USA kwa tabia zao wanaweza kuwa na urafiki wa dhati na nchi maskini kama Tz bila kuiathiri kweli? Au ndo historia ya kina chifu Mangungo wa msovero inajirudia ya kulaghaiwa kwa shanga? Tuangalie jamani, marais wa USA huwa hawatangitangi, hii misaada isije kutugharim baadae.
     
Loading...