Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete huyu ni yule wa enzi zile?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wakuletwa, Feb 23, 2012.

  1. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #1
    Feb 23, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kikwete yule alie kuwa mbunge wa Bagamoyo badae Chalinze si dhani kama ni huyu.
    Kikwete yule waziri wa nishati then Waziri wa fedha si dhani kama ni huyu.
    Kikwete yule waziri wa Mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa si dhani kama ni huyu

    Kikwete huyu mbona hafanani na yule..
    Sina hakika kama kikwete huyu ni yule..
    Kuna tofauti kubwa sana kati ya huyu na yule...
    Kikwete mchapa kazi..
    Kikwete mpenda watu
    Kikwete wewe kweli ni yule hata siamini!
    Kikwete nchi imesimama.. watu wanalia wewe unacheka! Sidhani kama wewe ni yule..

    Kikwete hebu tueleze ukweli basi tatizo ni nini?
    Kikwete, Kikwete nashindwa kuamini kama kweli ni wewe ambae nchi nzima ilizizima ulipoteuliwa na chama chako.
    Sema Kikwete, sema kama kuna tatizo tujue.
     
  2. Somji Juma

    Somji Juma Verified User

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 2,456
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    nyerere alionya mda mrefu nyie mkajua ana spread propaganda ili mkapa apite lakin sahv mnaelewa alikua anamaansha nin eeh.?
     
  3. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mh!nina wasiwasi.
     
  4. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kikwete "yule" alikua bado hajaupata uraisi toka kwenu. Siku zote mtu huwa mnyenyekevu zaidi wakati wa kuomba uchumba kuliko baada ya ndoa.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naona tatizo ni wewe na si Kikwete. Ulitaka akuletee bahasha?
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Feb 24, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Wewe ulishapewa ngapi?
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Alhamdulillah, mimi natoa bahasha.
     
  8. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #8
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alifanya nini cha maana kabla ya kuwa Rais?.Kma Watanzania wangekuwa ni jamii ya watu makini wangegundua mapema kuwa huyu bwana hakuwa hata na chembe moja ya vigezo vya uongozi.Ni bahati mbaya sana hata mimi nimeingia kwenye historia ya kizazi cha Watanzania waliochagua RAIS wao kwa sifa ya kuwachekea tu.
     
  9. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #9
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Aliwezesha IPTL kupata mkataba wa kudumu wa kuwaibia watanzania.
    Aliweza kuchota pesa benki kuu na kuunda mradi maarufu sana wa EPA uliowanufaisha watanzania.
    Aliwahi kuleta sifa kwa nchi kwa kupenda starehe na mabibi hadi siku moja akasahau passport huko Ulaya akiwa na akina Ulimwengu walioituma baadaye.
    Anasifika kwa kuwa rais poa anayeweza kwenda kutanua Davos wakati wa mgomo wa madaktari huku mwenzake akisita kwa sababu ya confirmation tu ya kesi za wakenya wanne.
    Anasifika kusafiri kuliko rais yoyote duniani hadi akaitwa Vasco da Gama.
    Ni rais pekee aliyeweza kuahidi mengi na kutotenda hata moja.
    Anasifika kwa kuchekacheka hata wakati wa misiba.
    Endeleza
     
  10. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #10
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mganga wake Sheikh Yahya alishakufa hana jipya tena.
     
  11. M

    MSIPI Member

    #11
    Feb 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah! Brothers Kikwete is still mtu wa watu, anagonga sana mikono na watu katika ziara zake mbalimbali. Anahudhuria misiba sana na kutembelea wagonjwa, anapenda sana sherehe na ni mtu wa tabasamu kila wakati. Jamani hapo mnataka nini tena?
     
  12. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #12
    Feb 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,896
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    you people expected soda and you got water...hata slaa akiingia ccm atakuwa ovyo
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    chaguo la Mungu...hahahaha!
     
  14. Wakuletwa

    Wakuletwa Senior Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sishangazwi kila wakati ndio mjibuvyooo.
     
  15. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kikwete ndo Rais anae reflect tabia za watanzania,utani kwny ishu za msingi,uwong,kupenda starehe kuliko kazi,ngono n.k so haina haja ya kulalamika!
     
Loading...