Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Huyooooo Botswana...sidhani hata anakumbuka yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amavubi, Feb 25, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Mkulu haachi kitu sasa hivi anahudhuria sherehe za miaka 50 ya Chama cha Kidemokrasia nchini Botswana....amabapo hata Mzinduzi angweza kwenda..........Madelina Albright aliwahi kunukuliwa akisema..nimesafiri sana kiasi kwamba hata hapa nilipo sijui niko wapi..............hii inaelekea kumkumba JK...........
     
  2. samito

    samito JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si amealikwa! mwachen aende. uzur ana ndege inamfanya aende apendako. go go jk go pitia nigeria ukaulizie bokoharam kama bado wapo
     
  3. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    kumbe anaenda kwenye sherehe?!
     
  4. G

    GABRIEL ISACK Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akitoka huko apitie Songea akawape nishani wale ma- sniper walioua ndugu zetu, halafu atafute kingine cha kuhudhuria ninazindua saluni yangu lubumbashi ntamualika
     
  5. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimejishtukia naonesha meno,..sijajua bado,nacheka ama nalia.. .baba Mwana ana v2ko
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kweli kituko hiki
     
  7. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Inawezekana sisi ndio hatumuelewi JK labda.....
     
  8. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    JouneGwalu,

    Mie simlaumu JK sikuhizi. Nahisi sisi ndo hatumwelewi.

    Mie nangoja astaafu siku nimtafute nimuulize bila jazba naamini kabisa ana majibu sahihi kabisa.
     
  9. B

    BMT JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    hana hata aibu rais wetu,janga la ktaifa,kwl huyu umfananishe na mzee mkapa kwl,jf we are joking,hana vision
     
  10. Imany John

    Imany John Verified User

    #10
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kisheria angetakiwa aende.
    1.waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa.
    2.katibu mkuu wa chama cha mapinduzi.
    3.wajumbe kadhaa wa ccm.
    May be na wajumbe kadhaa watakaokuwa na umuhimu.
    Mbona kirumba hakukuwa na maraisi.
    Note:
    Jk hajui kuikonomaizi ingawa kasoma uchumi.
     
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,695
    Likes Received: 3,008
    Trophy Points: 280
    Au kujiuliza ni marais wangapi wameenda Botswana........
     
  12. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #12
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hapa bado anasubiri tena sherehe za king Mswati.......huyo jamaa asili yake sherehe sasa tatizo lake sherehe zake hazina msimu kwakuwa IKULU kila siku ni mavuno ndio maana anakula shangwe tu.....
     
  13. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #13
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Naye ameenda!
     
  14. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #14
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,352
    Likes Received: 714
    Trophy Points: 280
    Vasco da Gama on mission!
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Feb 25, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nilijua tu, maana vijichenji vya RADA vimerudi, ni lazima ataanza tena kuruka, na ndio maana akina Membe walikomaa hizi pesa ilipwe serikali moja kwa moja, Na kina Ndugai walivyoenda ilikuwa ni hili hili kupiga debe ili chenji irudi mikononi mwa serikali wao ndio wanajua matumizi yake.
     
  16. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #16
    Feb 25, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,282
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    Msisahau kuwa ana asili ya kucheza ngoma!!
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    botwsana ni nchi inayoajiri sana watanzania
    labda kaenda kutuombea nafasi zaidi tuajiriwe huko who knows
     
  18. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #18
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,472
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maaskofu walituaminisha kua sauti ya wengi ni sauti ya mungu...Je kilio cha wengi ni sauti ya...........? CCM yenyewe imeadhimisha miaka 50 hatukuona kiongozi wa nchi yeyote alietia pua yake kirumba sasa kwanini JK? Haya ni baadhi ya maswali wanaCCM walipaswa wamuulize? mie nadhani baada ya kutoswa ulaya,US,UK UARABUNI sasa ameanza kutembeza bakuli lake AFRICA..........AIBU ya karne
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Feb 25, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sheria za nchi zinasemaje kuhusu mzuluraji?akamatwe kwa kuzurura ovyo
     
  20. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #20
    Feb 25, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha aha
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...