Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete huyooo Australia......

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Oct 24, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    JK anaondoka leo kuelekea Australia kwenye mkutano wa jumuiya ya madola...wakuu wale wanaochukua data hii ni safari ya ngapi?
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Lakini hapo nadhani pana ulazima wa kuwepo yeye, JK nakutakia safari njema uende urudi salama. Ila ukifika usifuke sasa,
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Huyu haachi kuvuka!
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watanzania wanawivu sana
     
  5. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,003
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Bakuli halijajaa!!
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Acha maneno yako majitaka..nani amuinee wivu JK? Kwa lipi hasa?
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unakusudia haachi kufuka? Kufuka kwa wasiolelwa ni kuongea mivuke au pointless.
     
  8. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Labda wewe ulipi kodi.
     
  9. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Ameenda kutafuta chakula ya watanzania, hawezi kubakia Ikulu anaangalia urembo wa mama Salma huku watu wanahangaika ni heri aende Ausie kuhemea. Tehe tehe, hakuna rais hapo bali ni mtalii....
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Safari njema vasco da gama
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Vipi kuhusu "kufuka with a smile"?
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    babu nadhan jamaa ana mshpa unamsumbua!
     
  13. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    JK katuletee na kocha km brazil ulipomleta Maximo mana Australia hakuna hata wanamzuziki wa kupiga nao picha kama ambavyo huwa unafanya USA
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Watu wameshamshitukia kuhusu hilo, wanachohitaji si kufuka tena bali utendaji
     
  15. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ameenda kutafuta suti nyingine.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haha! This time itakuwa kaendea viatu vya kuvalia zile suti...
     
  17. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Watz tumefika mahali pabaya sana. Au ndio uhuru wa kua kwenye forum mnajimwaga mtakavyo. Kuna ubaya gani baba rtz akienda zake kupunga upepo uko. Vp ameacha meseji gani kwa baraza la mawaziri? Maana nimeona na SHEIN kaapishwa ili ahudhurie..
     
  18. m

    mtemiwao JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 384
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi amegoma kwenda kwenye mazishi ya shujaa gaddafi ambaye mwili wake unaozea kwenye bucha ya nyama huko mistra,halafu waarabu walivyo wajinga eti wanapita kuuona mwili uliooza kama majuha.........ukistaajabu ya mussa...........ya firauni yana nafuuuuu....
     
  19. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #19
    Oct 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanakwenda kukutana wakuu wa nchi wanachama wa jumuiya ya madola.
    Ulitakaje?
    OTIS.
     
  20. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tutofautishe aina ya safari, hii ni safari muhimu kama kiongozi wa nchi kuwepo yeye binafsi halafu mbona safari nyingi huwa anawakilishwa
     
Loading...