Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete hunywa guiness moja kila siku

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sikiolakufa, Jun 18, 2011.

  1. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau ningependa kufahamishwa nimesikia kikwete hanywi pombe yoyote isipokuwa chupa moja ya guiness kwa siku, je ni kweli? watu wengi huona pombe ndio starehe inayoweza kuwatuliza baada ya majukumu kumbe naye ni mwenzetu?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    yaani angeweza jaribu kunywa Jack Daniels asingeacha
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hiyo guiness ni soda?
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,468
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Tatizo lako ni nini?

    Topic hii haina tija kwa taifa.
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kua na rais mlev pia ni tatizo
     
  6. m

    msnajo JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Hata kama hanywi ina msaada gani? Lete mada zenye manufaa kwa umma!
     
  7. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu hii nimeipata kutoka kwa source za ndani...presidential vallei....rais kunywa pombe kali kama guiness huenda ikaathiri utendaji kazi wake je tija kwa taifa itakuwepo utendaji kazi wa rais ukiathirika? mbona hufikiri vizuri ndugu yangu?
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Street gossip, umeisikia wapi?
     
  9. v

    vivimama Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    labda ni juisiiiiiiiiii
    mapenzi yangu
     
  10. s

    sikiolakufa JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe unayesema street gossip unauhakika? mimi mimejua kutoka source za ndani za ikulu...mi ninavyofahamu unywaji wa pombe ni hatari kwa afya...je afya ya rais ikihatarishwa hiyo ni tija kwa taifa?
     
  11. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ah!.. Hivi hili nalo ni la kujadiliwa na great thinkers??
     
  12. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuwa na Rais "mdokoa wake za watu" nalo ni tatizo
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ulevi kwa kiongozi ni tatizo....hujamsikia yeye mwenyewe akiwakemea mawaziri wake kule dodoma kwenye semina elekezi part II????aliwaambia mawaziri waache maisha yao ya awali....ikiwemo kunywa pombe.....
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    haswaaa.inawezekana hata baadh ya speech zake huzitoa akiwa amelanduka ndio maana huanza kuzungumza yale yasiyoandikwa.....
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nachek game ya Ghana na Uruguay Tbc1
     
  16. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    kwa nini anywe bia moja,hayo matatizo ya hiyo hako kabia kamoja atalala?
    anatakiwa anywe tano na kuendelea ili apate usingizi
     
  17. T

    Technology JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    ulitaka anywe nini? au hata guiness moja nayo ni ubadhirifu!!!!! chadema nao????
     
  18. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    According to mleta mada yeye hunywa bia moja kwa siku. Bia moja kwa siku nayo ni ulevi???
     
  19. i

    imamidd Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fitna huzaa fitna.akinywa ana kuhusu nini ? wewe kunywa 2
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kuna maisha mengine ni personal sana kwa sisi Raia kuingilia huo ni uhuru wake ..mwacheni anywe vyovyote vile anavyotaka kwa sababu ni maisha yake binafis...kilio chetu kiko katika misimamo yake na maamuzi pia nchi inangamia hii
     
Loading...