Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE: Hongera kwa kuiua CCM mmethubutu Mmeshindwa sasa rudini nyuma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Welu, Apr 24, 2012.

  1. W

    Welu JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 778
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Nakupenda sana kwa mafanikio ya kuua ccm. Tangu lini kiongozi uambiwe hawa watu ni wezi badala ya kushughulikiwa sisi tunatafakari cha kuwafanya. Tunataka waharibu nini ndio wachukuliwe hatua? Watu wanakikimbia chama kwa vile si nambari one tena bali ni nambari zero. Ccm ina wanyewe na wenyewe ndio WAUAJI.
     
  2. s

    sangija Senior Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli hujakosea ndg yangu,wala usilaum chochote,tushangilie tu kwa kuwa ss nafasi ndo itakuwa wazi rasmi kwa kila raia kujua hiki chama kimeshindwa kukidhi haja ya Watanzania.
     
  3. tikatika

    tikatika JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,068
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    naipendaje ccm!!!!!!
    ccm amechukua kamba tayari kujitundika! Raha ilioje?
     
  4. Mwasandembwa

    Mwasandembwa Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 73
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Ccm hawana jipya!ni bora wasepe tena kwa kelele.
     
  5. P

    Praff Senior Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita tu!
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Na bahati mbaya kwao magamba wanadhani ni upepo tu wa kupita!
     
  7. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    maumivu huanza taratibu na yakizidi mwone mganga
     
  8. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jk kauwa ccm, riz uvcc na mama salma uwt
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Moyoni mwake ndivyo alivyo. Mdomoni anawafurahisha akina Mkama
    Rohoni
     
  10. f

    fered mbataa JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 240
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bye bye ccm bye baba ridhi bye bye pinda bye bye mwaziri bye bye mps-ccm bye bye TAMWA welcome M4C.
     
  11. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaah Teh teh teh, hii nimeipenda saaaaaaaaaaaaaaaaaaaana
     
  12. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndo hali halisi mkuu
     
  13. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kuna sentensi hii inabidi ifuatiliwe kwa umakini hata kama ni swali la std IV.Ni hivi'RAISI WA KWANZA KUPITIA CCM JMT NI JK NA RAISI WA MWISHO KUPITIA CCM JMT NI JK'.IT'S PEOPLE WHO MAKE HISTORY.Kikwete atakumbukwa kwa historia ya kuwa Raisi wa mwisho waJMT kupitia ccm,na alishasema watz tutamkumbuka.
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    magamba walie tu!
     
  15. Whisper

    Whisper JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Jun 2, 2009
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siyo chama tu, hata serikali na nchi kwa ujumla kwishney!
     
  16. N

    Ntuya Senior Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CCM imekufa tunasubiri tuizike rasmi kwa heshima zote 2015. CCM FUTI 6 CHINI YA ARDHI NA ZEGE/JAMVI TUMESHAANDAA KWA AJILI YA KUFUNIKA ILI CCM ISIFUFUKE MILELE NA MILELE AMEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEN!
     
  17. F

    Froida JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ccm imejichimbia kaburi bye bye ccm
     
  18. patriq

    patriq Senior Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani mimi naamini jk hapati muda wa ku log in katika jforum, naomba basi wadau mnisaidie namba yake ya celfone ili nimtumie ka sms maana yawezekana hata mtoto wa mkulima hajamfikishia ile query ya mawaziri. Vinginevo angesha act. Jamani nipeni namba mie.
     
  19. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    halafu naomba wachimba kaburi la ccm watoke msambweni,wabeba jeneza watoke arumeru mashariki,wanakwaya ya maombolezo watoke kiwira,wazikaji watoke kirumba,wasoma wasifu wa marehemu ccm wawe jo milya na mpendazoe,kisha wimbo wa mazishi uwe'tunasikitika kuagana na mafisadi,wenzetu,byebye mafisadi,taifa lasikitika,vijana wasikitika,wazee wasitika pamoja twasema byebye mafisadi'.mwishowe mizinga ipigwe kwa idadi ya mikoa ya jmt.
     
Loading...