Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete hapo vipi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nkisumuno, Jul 31, 2012.

  1. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nataka kujua kikwete unajisikiaje unapoona migomo kila kona?
    Unaona fahari?
    ulisema utawapiga virungu wakigoma vp leo siku ya pili walimu wamegoma bado kupeleka virungu?
    Unasema hakuna pesa mbona wabunge mapesa mengi shilingi milioni 11000000 na wewe kila mara nje ya nchi hela unapata wapi kama za kuwalipa walimu hazipo?


    ushauri wangu Acha ubabe Rais utaipeleka nchi pabaya. Tumia akili yako si ya kuambiwa. Hivi kweli hata wewe hujui umuhimu wa walimu.

    Kuna andiko moja katika biblia linasema hata punda aliweza kusema ili kumuokoa mmiliki wake. Aligoma kwenda hata hivyo mmiliki akaanza kumpiga ndipo punda akasema " mara ngapi nimekubeba na sikuweza kugoma hata siku moja, lakini sasa naiona hatari iliyombele yako ameshika silaha anataka kukuangamiza." HATA SISI WALIMU TUNAONA HATARI ILIYO MBELE ACHA KUTUTISHIA KUTUNYIMA MISHAHARA.

    HATA HIVYO KUMBUKA CHEO NI DHAMANA

    "BE NICE TO THE PEOPLE WHEN YOU GO UP SINCE YOU MAY MEET THEM WHEN YOU COME DOWN"
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    w2aalimu waliogoma hawana haki ya kulipwa mshahara ---kawambwa.
     
  3. L

    Le Grand Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Binafsi nasema huu ni mwanzo tu yapo meeengi mbele yetu tumuombe Maanani atunusuru kwani mabwepande wametukalia pabaya....mwarobaini ni 2015
     
  4. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Ahahahah kazi nzito hapa naona kabisa jinsi ambavyo shughuli ni nzito
    solidarity 4reva
     
  5. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Rais na chama dhaifu huzaa serikali dhaifu na legheleghe
     
  6. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya jeshi haijawahi kushinda nguvu ya umma popote duniani.by dr Slaa
     
  7. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    "Huu ni Upepo tu utapita"
    "Usipokuwa tayari kuliwa kidogo huli.........."
    "Akili za kuambiwa changanya na za kwako"
    "Mimi sijui ni kwanini walimu wanagoma Oh. no! kwanini Tz na masikini"
    "Sihitaji kura zao"
    Tarajia majibu kama hayo hapo juu
    'Liwalo na liwe' hutaki unaacha Kudadadeki!
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,430
    Trophy Points: 280
    nimeangalia Uganda baada ya mlipuko wa Ebola Rais M7 kaongea na taifa mara moja lakini hapa kwetu huwa wanasikilizia upepo kwanza
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Aliwaambia walimu hahitaji kura zao wao wakampa sasa mnalaumu nini,rudini kazini msubirie 2015 hizo kura apewe dr slaa muone mshahara atakaolipa
     
  10. n

    nkisumuno JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Utakuwa uliimpa kura wewe maana hujitmbui ndo maana unaongea kitu usichokijua
     
  11. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Una ushahidi ya kuwa walimpa kura zao?
     
  12. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Ma-first lady wangekuwa hawaanzishi NGO na kubaki kwenye taaluma zao basi nafikiri awamu ya nne walimu wangepata haki zao!!!!!
     
  13. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni kweli mkuu, Salma Kikwete angebaki na diploma yake ya ualimu na angeendelea kufundisha, labda tungelikuwa na hali nzuri, lakini kwa kuwa U first lady ni cheo siku hizi, sijui, lakini safari hii TUMEWASHIKA PABAYA.
     
  14. c

    choka Senior Member

    #14
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are the only person as a president,who can rescue this country,please get us out this mess you put us into,wewe pekee ndiye unaye weza kutuepusha na umwagaji damu huu,ambao unadalili zote za kutokea.
     
  15. A

    Assume Member

    #15
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahisi BABA LIZ kuhusu mgomo wa wawalim hata haumsumbui kufikiri !maana anaamin mgomo utakua MBAYUWAYU STYLE.....
     
Loading...