Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE HAJAPATA RC WA Dar es Salaam??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwegebwege, Feb 22, 2011.

  1. bwegebwege

    bwegebwege JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 1,033
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamani naona muda unakatika sasa JK alimteua yule Mwarabu-Msukuma kuwa RC wa Dar, jamaa HAJA-FIT kabisa kwenye cheo hicho....
    Hivi JK bado anatafuta RC?
     
  2. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyepesi nyepesi Anamrudisha makamba
     
  3. L

    Lusambara Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani haukumbuki! DR wa ukweli Dr Slaa alisema hivyo vyeo havina kazi na yeye hawezi kuviweka, sasa si unajua yeye anachosema ni lazima kifanyiwe kazi. Bado wanalifanyia kazi na hii inaonyesha jinsi vyeo hivyo visivyo na umuhimu.
     
  4. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hivi tofauti ni nini? Kuwepo kwa RC DSM au kutokuwepo?
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    alishasema 'ukiona umeula ujue umeliwa'

    hajapata mtu wa kumla.

    hahaha!

    mkwere jamani na viswahili vyake!?
     
  6. k

    kabindi JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo maana katika mabadiliko ya katiba tunataka Rais apunguziwe madaraka! maana ana issues nyingi mpaka anasahau! kumbuka makaimu wengi ktk taasisi za Serikali!
     
  7. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....hatuhitaji RC,,,,wanamaliza fedha za umma wa watanzania bure bila kuwa na shughuli maalumu za kufanya! kuzururazurura tu!
     
  8. mwana wa mtu

    mwana wa mtu JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata hakuna haja ya huyo RC..mbona mambo yanaenda tu...ila wakati mwingine jamaa anapo-delay mambo anasaidia kuhalalisha hoja zinazosemwa kila siku na kupingwa...kama hii ya ma-DC na ma-RC kutokuwepo...............
     
  9. k

    kimalando Senior Member

    #9
    Feb 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani hiyo nafasi ndio inamfaa yeye. Aachie ngazi awapishe wenye akili kuongoza nchi!!! Capacity yake nadhani kama tukimpendelea sana ni ukuu wa Mkoa. Vinginevyo arudi jeshini akaongoze kombania.
     
Loading...