Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete: Gharama hizi za nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by JAYJAY, Sep 29, 2010.

  1. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 1,970
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    nilitegemea JK kampeni zake za kipindi hiki kuwa za utulivu zaidi ya zile za 2005 kwa sababu tayari ameshakuwa madarakani na ametekeleza yale aliyoahidi. kwamba hana sababu ya kuwa na hofu kwa sababu waTZ ni waelewa na hawawezi kumlipa ubaya(kutomchagua) kwa wema wake aliowatendea(kutimiza ahadi) kwa sababu inafahamika mtenda wema hulipwa kwa wema(sidhani kama hili limabadilika) au waTZ ni wabaya kiasi hicho kwenda kinyume na hoja hiyo.lakini hali haiko hivyo gharama inayotumiwa ni kubwa zaidi( angalia wingi wa mabango, kama yanalipiwa lakini!),helcopter (kuna wakati mpaka tatu, imeripotiwa hii), machapisho ya fulana na vipeperushi vingine.kwa kweli naamini hii gharama itavunja rekodi ya matumizi katika kampeni za CCM.hoja yangu ni, je JK anahofu ya nini wakati yeye tayari ana mtaji wa utendaji wake kufahamika na wananchi? au wananchi hawa ni mbumbumbu kiasi kwamba wanasahau haraka sana mema waliyotendewa yaani wanadanganyika kirahisi zaidi?. mimi nadhani ambao wanastahili kufanya kampeni kwa nguvu zaidi ni wagombea ambao hawajawahi kuendesha nchi kwa sababu wao ndio wanastahili kuwashawishi wananchi zaidi ili wawaamini na sio ndugu JK. napata mashaka na hili.
     
  2. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    i like this analysis...
     
  3. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu hapo umenena. Mimi naona hana haja ya kufanya kampeni kabisa. Arudi dar akapumzike asubili October 31, kisha aapishwe. kama anaendelea na kampeni na kuzidisha mabango na kuendelea kutumia helkopta 3 (12M kwa saa); anajua alilowfanyia watz kuwa si jema hivyo lazima atumie nguvu kuliko mgombea yeyote tangu Tz ipate Uhuru!!
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ukweli ni JK na CCM yake wananjijua vizuri kuliko tunavyowafahamu.

    Wanajijua ya kuwa kiutendaji hawakidhi mahitaji ya taifa hili kwa hiyo inabidi watumie nguvu nyingi kubaki madarakani.............
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua hata mm najiuliza sana mgombea huyu tunayeambiwa ana rekodi ya mafanikio kuliko raisi yeyote aliyewahi kutokea Tz, mgombea aliyeleta maisha bora kwa kila mtanzania kwa ari mpya, kasi mpya na nguvu mpya. Mgombea anayekubalika, mwenye upendo, asiye na makuu, mkulima kama sisi.................

    Sasa ni kwa nini kampeni ya gharama kuliko nadhani yoyote iliyowahi kutokea Tanzania, Media polarization, media zote za serikali kwake.............

    Doesn't this tell us otherwise kuhusu huyu mgombea????????
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii imetulia. Nimeisambaza kwenye ma-email.
     
  7. p

    pierre JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wa Tz tungekuwa ni watu wa kufanya analysis kama hii tusingekuwa huku tulikopelekwana hawa jamaa.Utashangaa hata watu wenye akili zao wapo katika kumshauri kuwa njia nzuri ni mabango.WATANZANIA AMKENI!!!!!!!!!!!!!!Huyu jamaa atatupeleka jehanamu kabla ya wakati wake ,kataeni.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Alishanyea kambi huyo!

    Octoba Out!!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Hii analysis nimeipenda nilitegemea mabango kama hayo yawekwe na mgombea uraisi kupitia chama cha upinzani maana hakuna mtu anayekifahamu kwa utendaji wake hivyo walitakiwa ndo wawe na kazi ngumu ya kujitambulisha, hii inashangaza kwasababu kikwete anafahamika mpaka na watoto wa chekechea kuwawekea picha na matangazo kwenye mabango ni matumizi mabaya ya rasirimali finyu tulizo nazo.
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ccm tunapesa bwana thus why! Upinzani hawana pesa! wananchi wanaipenda ccm na wamechangia saana chama chao!
     
  11. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    I really likes JF!!!:becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky::becky:
     
  12. M

    Mulamuzi Member

    #12
    Sep 29, 2010
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :mad2: Enzi za Mrema Bwana Mkapa (kipindi cha kwanza) aliingia ikule kwa asilimia 61(61%) na kipindi cha pili aliingia kwa asilimia 72 (72%) kuonyesha kwamba alipanda chati. Ndugu huyu (JKkikwete) aliingia kwa asilimia 86 (86%) kipindi cha kwanza anaogopa kupata chini ya hapo ambayo ni ishara ya utendaji mbaya. Pia wanaogopa kuja kuulizwa ufisadi walioufanya.
     
  13. S

    S.M.P2503 JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 443
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Alishasema kwamba aslimia 70 ya watanzania ni Bendera fuata upepo.. halafu mnataka atulie bila kuendelea na kampeni? Upepo huo wa WaTanzania utaelekea sehemu nyingine...Kwa setrikali mbadara (Wapinzani)
     
  14. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,344
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    debe tupu haliachi..................................?
     
  15. KAZIMOTO

    KAZIMOTO JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 1,073
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duniani kote marais wanaoomba ridhaa ya kipindi cha pili wanapiga kampeni za nguvu hata pale wanapokuwa wamewtekeleza ahadi. Ni kipindi cha kufanya muhtasari wa ahadi zilizotekelezwa, na kutoa ahadi mpya kwa kipindi kijacho. si vema kumkadria uzito mdogo mpinzani kwa kuwa wagombea wote wana lengo moja la kushoka dola kama ilivyo kwa rais anayemaliza kipindi cha kwanza.
     
  16. Sakoyo

    Sakoyo Senior Member

    #16
    Sep 30, 2010
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi unawajua wale Makamba aliowasema wanalala bila kula kariakoo, afu kumbe anajua wapo kwa nini msingewapelekea sehemu ya pesa yenu ili nao wajione kama wanadamu angalao kwa siku moja tuu?
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,739
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    CCM mna pesa au wana pesa??? Isijekuwa we mchovu tu unakula mlo mmoja halafu unadai ccm mna hela wakati kila mtu anajua kuwa ni hela za wahindi wanataka kuendelea kuitafuna nchi kwa kuwatumia vibaraka kama wewe na jk.... Kama mna hela wekeni vifaa ktk maabara za shule za kata na kuweka vitanda ktk zahanati ili mama zetu wasilale watatu watatu huko hospitalini hadi vitoto vinavyozaliwa vinajisikia vimezaliwa ktk chi ya laana vinawaza kuwa vifisadi tu badala ya kujenga taifa. Yote haya matatizo yameletwa na ccm yako wewe.
     
Loading...