Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete frustrated at the UN?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Sep 24, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Sep 24, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Nimemaliza kuangalia hotuba ya JK Umoja wa Mataifa jana; kuna mengi amezungumza (mtayasoma kwenye magazeti) kitu kimoja ni kuwa inaonekana hakufanya mazoezi kuisoma hiyo hotuba kabla yake maana alikuwa yuko frustrated kila akikosea na kufanya ile "chi" ya kiswahili kama msonyo fulani hivi.

    Alikuwa anajaribu kuzungumza kwa haraka lakini nadhani maneno yake yalikuwa yanakimbia zaidi ya maandishi aliyokuwa anasoma. Najaribu kuwawekea hotuna nzima klhn na unaweza kuiona pia kwenye UN website.

    Hii si mara ya kwanza delivery yake ya speech inaleta matatizo; ile ya Dodoma alijikuta anaongeza mambo mengi kuliko ilivyokuwa imeandikwa.... what is the problem?
     
  2. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda afya ya mkewe inamchanganya
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    M.M

    Kaka unashangaa nini? The man is not serious at all....! Mambo mengi handling capacity poor
     
  4. Power to the People

    Power to the People JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2008
    Joined: Jul 11, 2007
    Messages: 1,013
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Watu makini huwa wanajiandaa kikamilifu kabla ya kutoa speech hata kapresentation kadogo tu iweje mtu unahutubia UN unashindwa kupitia hotuba yako?
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    He afya ya Bi Chalma imekuwaje tena. Hebu mwaga tafazali
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,049
    Trophy Points: 280
    Bi ametingwa na vijisafari...mwili umechoka maana na yeye amekuwa nadhani "mwekezaji"ndio jina litalomfaa kwa sasa....
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi watuw a Ikulu hawajamaliza tu kuongeza hayo maneno mengine na kuichapa hotuba na kuigawa?
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2008
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    inawezekana lakini the question ni Mke yupi ?
     
  9. Peasant

    Peasant JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2008
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 3,949
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kwani anao wangapi?
     
  10. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Naskia wote wagonjwa,yule official na yule wa kampeni
     
  11. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    JK ujuaji unamsumbua .Anadhani pale ni kama siku ile pale Ikulu anashindwa kuweka sahihi anachukua dakika tano kuweka sahihi yake mwenyewe .Mzee wetu ubishoo mwingi na kulemba .
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    He is unqualified for that position.
     
  13. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mnamuonea. Pale mahali panatisha! Halafu msisahau kuwa amefunga. Hawezi kunywa maji hata koo ikikauka.
     
  14. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hata yule anayesafiri nae naye ni mgonjwa yule wa wizara ya mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa ?

    Leo nimeona kikatuni amerushiwa jiwe na chama cha walimu
     
  15. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    We need to see/hear what he said so as to make our own judgement on the substantive issues. He is supposed to have a proficient/prolific speech writer but again he ought to have read it in advance to avoid such embarassments.
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Sep 24, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Who is that proficient/ prolific speech writer?
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    The president normaly has a speech writer! This person is supposed to do his/her work with proficiency!..Checking both substance and other things including flow of thoughts, grammar etc......
    If you want to know who this person is... then may be other contributors may help as I dont know the current one!
     
  18. F

    Fataki Senior Member

    #18
    Sep 24, 2008
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtoto wa Makamba, kwa jina Januari. Hata muda wa kumfanyia mzee research hana maana yuko busy na vijitoto 24 hours!
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 24, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    ok.............
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Sep 24, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Huyu jamaa namsikia sikia tu....who the hell is this guy? Ana uzoefu gani katika mambo ya kuandika spichi? Au uzoefu wake kautoa youngafrican kubishana na kina Critic na Bill Powers.....
     
Loading...