Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete for East African president

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Majuto, Apr 17, 2012.

  1. M

    Mzee Majuto Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I'm from kenya and would love to see kikwete as the head of a united East Africa, he will probably improve Kenya to the level which Tanzania is economical..mwaonaje?
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Mzee Majuto

    majuto ni mjukuu
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    KAGAME, KAGAME for EA urais
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nabii hakubaliki nyumbani, JK anaweza sana, ndiyo maana pamoja na fitina, chuki binafsi, wivu, uchu wa madaraka ya baadhi ya watu, hujuma dhidi yake, yote hayo hayamnyimi usingizi na bado tunasonga mbele kwani angekuwa mtu wa papara ungesika mara fungia gazeti fulani, mara kamata yule weka ndani kwa kumkashfu Rais n.k. BIG UP JK.
     
  5. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    labda kwa safari nyingi za nje ya nchi zisizo na tija
     
  6. Kidotulotokordwak

    Kidotulotokordwak JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kenya wanataka mahandsome coz miaka yote marais wao ni mavampire
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    KAZI HASA ZA RaISI WA EAST AFRICA NI NINI? HICHO CHEO HAKINA MAANA YOYOTE, NI KAMA RAISI ANAPOKUWA MWENYEKITI WA AU KWA MWAKA MMOJA

    EAST AFRICA TUNAYOIFIKIRIA AU KUITAKA KAMWE HAIWEZI KUWEPO
     
  8. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yo son, did you read what you just posted up there, like for REAL? Improve Kenya to the level which Tanzania is economicaly? you sure bruh? hahahahaha... my ugly a** president is a million times better than the globe trotter. Kibaki is making economical moves never done before in Kenya, we dont depend on donors like we used to, we straight.
     
  9. paty

    paty JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wakenya wanatusanifu, then sisi tunachekelea "he will probably improve Kenya to the level which Tanzania is economical." .... kweli wanatusanifu
     
  10. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,443
    Likes Received: 2,311
    Trophy Points: 280
    Mimi nilisha sema humu mara nyingi tu kwamba JK si mtu wa kawaida, lakini watu hawakunielewa wakanisema mambo chungu nzima. Chukulia mfano wa vices tano ulizo zungumzia humu yaani (fitina, chuki binafsi, wivu, uchu wa madaraka ya baadhi ya watu) angekuwa ni mtu wa ku-entertain vitu kama hivyo nchi hii ingekuwa imekwisha waka MOTO.

    Labda niseme a wake up call yakuonyesha kwamba JK is a truely independent minded person ni hili la utehuzi wake kamati kuhusu mambo ya katiba, tuwe wakweli hapa nani angetegemea kwamba angeweza kuwatehua baadhi ya wajumbe ambao walikuwa wanaikosoa Serikali yake openly bila woga? La pili, tuchukulie SAGA ya Richmond na mambo mengine ya ufisadi- JK alikuwa na mamlaka ya kuzuia mambo ya Richmond yasizungumzwe Bungeni, ni kiasi cha kumuita Spika Sita na kumwabia sitaki jambo hili lizungumzwe Bungeni na 'am sure speaker ange comply bila ubishi wowote - lakini JK aku-abuse mamlaka yake aliliachia Bunge lijadili mpaka ikafikia hatua ya rafiki yake wa siku nyingi kubwaga manyanga, na asinge jiuzuru bila ya JK kukubali kujiuzuru kwake - ni Maraisi wangapi duniani wanaweza kuacha sheria ichukuwe mkondo wake bila kuwakingia kifua marafiki zao, ni wachache sana.

    Nakubaliana na Kengemumaji kwamba nabii hakubaliki nyumbani, hivi si Raisi wetu huyu huyu aliyeweza kusuruhisha mapigano ya wenyewe kwa wenyewe kule Kenya, mbona Annani alishindwa. Kama nakumbuka vizuri nadhani JK alikuwa Raisi wa kwanza au wa pili kutoka Africa kukaribishwa kwenda Ikulu ya Merikani kuwa na mazungumzo na Obama kuhusu Africa-one may ask, why did Uncle SAM pick JK? jibu unalo. Mataifa makubwa yanamuheshimu na kuheshimu mchango wa JK lakini sisi WaTz tunambeza tu.
     
  11. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kagame for EA Federation Presidency!
     
  12. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kenya inaweza shadadia JK awe raisi ili waje mchomekea mambo ya ardhi na mengineyo.
    Si unajua JK akipaishwa na kuwa excited atapitisha kila kitu!
     
  13. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha
     
  14. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Zero kweli wewe
     
  15. Sunguratope

    Sunguratope Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Mi nadhani wew ni bingwa wa vipofu africa mashariki na kati.huoni husikii, kikwete awe rais wa EAC mmhh ngoja ni lale
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Dogo punguza matusi usitutafutie ban.
     
  17. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Changa la macho hili!
    Ukitaka kuwajua hawa jamaa ... ujue anafikiria ki-strategic zaidi.

    Wameshamsoma JK wamemuona siyo Rais makini na hawezi kusimamamia vizuri serious issues ... na wao wanataka watu kama hao ili kutimiza agenda yao.

    Akiwa Rais wa EA basi tegemeeni kila kitu cha TZ kitatolewa bure tu tu kwa Raia wa nchi nyingine kama ardhi, ajira n.k
    Sisi wabongo tutapiga kelele weee! .. lakini jamaa yetu kama kawaida yake, tena ana madaraka makubwa! atasema .... eeenhe! .. kelele za mlango! .... haaaalo! ... huku jamaa wakichuma tu rasilimali za nchi yetu!

    God forbid!

    .
     
  18. m

    matsuo Senior Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wonder some never saw sarcasm in this……damn slow!
     
  19. k

    kitenuly JF-Expert Member

    #19
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chukulia mfano wa vices tano ulizo zungumzia humu yaani (fitina, chuki binafsi, wivu, uchu wa madaraka ya baadhi ya watu) angekuwa ni mtu wa ku-entertain vitu kama hivyo nchi hii ingekuwa imekwisha waka MOTO.


    Kama uchumi ni mzuri, na watu wanaweza kupata basic need zao hayo maneno ya blue hayana nafasi, hivyo wa kenya wanawasanifu, sababu ya umbumbubu wa kiongozi, awe rais wa ea halafu wapige bao kila kitu mkishituka mmekwisha, kama mlivyoisha dk hii
     
  20. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #20
    Apr 18, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Hivi Kikwete ndiye aliyesuluhisha ugomvi wa Kenya? That is news to me. Na kukutana na Obama baada ya kuilipa kampuni ya Andrew Young dola laki tano kumfanyia lobby ili mkutano huo uwezekane ni jambo la tija? Uncle Sam did not pick Kikwete. Kikwete paid for the opportunity to have a picture taken with Obama, with taxpayers money.
     
Loading...