Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Daima Nitakukumbuka Kama Shujaa Uliyejenga Mazingira ya Kuiua CCM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NdasheneMbandu, Apr 29, 2012.

  1. NdasheneMbandu

    NdasheneMbandu JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 940
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wanaJF,

    Dalili zipo wazi na kama kuna Mtanzania asiyeziona basi ana matatizo yake kwamba sasa ccm inaelekea kuzimu. Kwa mwenendo wa kisiasa ulivyo, sasa ni dhahiri kabisa kwamba miaka michache ijayo ccm itajiunga na kambi ya upinzani. Jana kwenye taarifa ya habari ya saa mbili usiku kupitia kituo cha ITV tulihabarishwa kwamba mbunge wa Geita aliahirisha mkutano na wananchi baada ya zomeazomea kutoka kwa wananchi wachache waliohudhuria mkutano huo. Lilikuwa ni tukio la aibu ambalo siku za nyuma lisingeweza kutokea. Nimeambiwa na mdau mmoja kwamba hali kama hiyo, ilijitokeza pia Shinyanga baada ya mbunge wa Shinyanga Mjini Mhe. Masele kukosa kabisa watu kwenye mkutano alioitisha. Matokeo yake, aliamua kuahirisha mkutano.

    Kwa ujumla, ccm haina mvuto. Imechokwa na sasa inaishi kwa kupumulia mdomoni badala ya puani. Najua baadhi ya wadau watatofautiana nami katika hili lakini niseme tu kwamba uhai wa ccm unatoweka taratibu kama barafu inavyoyeyuka baada ya kutolewa kwenye freezer. Vijana wengi nchini ambao ndiyo nguvu ya chama wanaendelea mmoja baada ya mwingine kujiengua na kujiunga na cdm.

    Hivi karibuni tumeshuhudia kupitia vyombo vya habari jinsi wanachama wa ccm maeneo ya Geita, Sengerema, Babati, n.k. wanavyorejesha kwa hasira kadi, kofia na TShirt za ccm na kujiunga na cdm. Kwa hali hiyo, kwa nini nipate shida kutabiri mwelekeo wa kisiasa hapa nchini!! Hakika kwa sasa hakuna ubishi kwamba ccm itakufa, itazikwa na itapotelea mbali. Itabaki kuwa historia kuwa hapo zamani kulikuwa na dude libaitwa ccm lilitamba na kutamalaki kwa muda wa nusu karne laini baadaye lilijisahau likapotea mwelekeo na kuangushwa na wapinzani wake. Ni nani asiyejua kwamba Engineer na Archtect wa yote hayo ni Mhe. Dr. Dr. Dr. (Heshima-UDOM) Kikwete? KWA MANTIKI HIYO, KWA NINI NISIMKUMBUKE KIKWETE KUWA MIONGONI MWA VIONGOZI MASHUJAA WA UKOMBOZI WA NCHI HII?
     
  2. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Well said. Come 2015 ccm kwishney!! Hongera mkwerre kwa kusanifu na kusimamia ujenzi wa barabara ya kuelekea kaburi la ccm. Binafsi nitakuita BABA WA PILI WA TAIFA LA TANZANIA.
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    CCm kwishney lichama lililowanufaisha vigogo na kutusahau sie wapigikaji! lichama lililojiona kama Mungu flani hivi, lichama lililoleta umaskini mkubwa bongo, lichama lililozaa miungu watu, lichama linalotaka kuteka uandikwaji wa katiba mpya lichama lisilojua linafuata itikadi ipi, ujamaa, ubepari, ukomunisti yaani lipolipo tu halina sera, lichama linalojithamini lenyewe kuliko maslahi ya nchi!! tena life KIBUDU kabsaaaa!!
     
  4. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi Kikwete ananiacha hoi anavyokaa kimya kwa swala la Zanzibar, kule Watanganyika wanaonewa kama si binadamu, bora hata Wakenya au raia wa nchi zingine wana ka heshima kadogo, Znz inawabagua na kwa matusi nje nje, bora hata wangekuwa wakimbizi wangeenda Unhcr, lakini kwa miaka mingi wakinyimwa haki hukimbilia huku bara na hawapati msaada wowote, je umma wa Tanganyika ujibu kivyake?
     
  5. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Enzi za kidumu chama chama cha mapinduzi kwishney! Kikwete hovy..o, aaahh samahani hoyeeeeee!
     
  6. I

    Imurumunyungu Senior Member

    #6
    Apr 29, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama mpango wake wa kukiua chama cha CCM utafanikiwa hadi kufikia 2015 na akaweza kuikabidhi nchi hii kwa CDM katika hali ya Amani! Basi heshima ya JK itakuwa cyo ya hadhi ya DR tena ila atastahili kuitwa PROF..Mungu amusaidie JK aweze kulikomboa taifa hili kutoka kwa wakoloni CCM.
     
  7. k

    kiruavunjo Senior Member

    #7
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina cha kuchangia ila natambua kwamba ccm mbali na kufa ilianza kuoza ikiwa bado hai.
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu uko sahihi kabisa! CCM itakufa kifo cha aibu. Pongezi kwa Dr. Dr. Dr. Kikwete kwa kuipeleka CCM Mortuary.
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    wapo nao wanaosema kuwa ccm kimeimarika. Hawa kina Al sahaf wako wengi sana. Ccm ndio kwa heri wandugu
     
  10. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haya yote sijui bado ni upepo.
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Subirini hiyo 2015 muone jinsi Ccm kitakavyo peta katika uchaguzi, ndipo mtajua kama kimeisha au kipo. Kidumu Chama Cha Mapinduzi.
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Magamba yameshapukutika yote kwa moto hata kabla ya 2015!
     
  13. B

    BINARY NO JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,466
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Bravo DR DR DR JK without you cdhani km huu umaskini wa watanzania ulioasisiwa na CCM ungeisha...Baba fanya uwezalo kuichanachana CCM vipande 72 ili iwe mwisho wa umaskini wetu loh
     
  14. k

    kikokwe Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    HAKUNA CHAMA KITAKACHOSHIKA MADARAKA YA NCHI NA KUGAWA VIPANDE VYA DHAHABU, ALMASI, TANZANITE NA FEDHA KWA WANANCHI/WENYENCHI ILI UMASIKINI UWAISHE. UVIVU ULIONAO KAMA UTAENDELEA NAO UMASKIN KWAKO UTAKUWA NDO NYUMBANI KWAKE. Acha uvivu jishughulishe
     
  15. Prince Nadheem

    Prince Nadheem JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 880
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Post mortem 2015! coroner will be CDM.
     
Loading...