Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete chonde chonde.....waziri wa fedha....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Boss, Nov 22, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,292
    Trophy Points: 280
    Nafamu Kikwete ana watu wake anaowapenda....
    na nafahamu ninachojaribu kukisema hapa probably hakitamfikia....

    but kama kuna watu humu mnaweza mfikia Kikwete nawaombeni chonde chonde
    kwa maslahi ya nchi mshaurini amchague ARNOLD KILEO kuwa waziri wa fedha na uchumi................


    wale ambao hamjui cv ya arnold kileo tafadhalini muitafute

    Tanzania hii hakuna mtu better na more qualified to run the economy zaidi ya ARNOLD KILEO
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani naye yumo kwenye mtandao? Kama hayupo usipoteze muda kuota
     
  3. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    nadhani anaweza kufaa, kwa sababu kasimamia TBL kwa muda mrefu... anaweza kuwa na mawazo mapya
     
  4. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Anord Kilewo ni mbunge wa wapi?
     
  5. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Huyu wa TBL, MMMH! CV yake sawa, je una profile yake kutoka Usalama wa Taifa?
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    He is too old jamani........................
     
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    That is a white lie...........................wapo wengi wenye sifa humu nchini.tatizo tutawapataje?
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Aiseee, yaani wewe umewachunguza watanzania wote ukaona huyu mzee ndo anafaa zaidi wa watanzania wote??? Haya sasa ni masihara, ningependa kujua namna ulivyofanya upembuzi wako maana mimi nae ni mtalaamu sana wa mambo ya fedha na naweza kuwa waziri zaidi ya huyo mzee

    2. Nani kakwambia JK anatafuta watu makini katika nafasi makini?? ukimweka mtu makini wizara ya fedha mzee mzima atapata taabu sana kuidhinishiwa fedha za kwenda kuzurula ulaya. Watu makini hawana nafasi kwenye serikali ya JK. Walio makini anatafuta namna ya kuwaondoa (eg Mzee 6)
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Kama ana uwezo mshauri ampe shirika kama TTCL au ATCL, uwaziri hapana kwani si mbunge. By the way ukiacha kufanya TBL yeye kama Kileo ni mradi gani amewahi kuanzisha na ukaonyesha mafanikio kama alivyo Mengi?
     
  10. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamaa alikuwa anatoa maoni yake kwa maendeleo ya nchi lakini kama hayatasikilizwa nadhani pia akubali tuu! Hata mimi ningependa jk akubali kumuweka mtu makini hapo!
     
  11. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    we umetumwa??
     
  12. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Vumbi tupu!
     
  13. K

    Kituko JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    nataka nikuamini, lakini najua hilo ni swali tu
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    huo ni mtazamo wako lakini kumbuka kwamba CV sio kigezo pekee cha mafanikio au uzalendo wapo maprofesa kama Mhalu wako akina chenge wote ni wasomi lakini jamii haiwaoni hivyo. Kumbuka pia kwamba kama kileo alifanikiwa sana alipokuwa TBL na kwingineko sio lazima akafanikiwa katika siasa, kwa mfano Charles Keenja alifanikiwa sana wakati wa tume ya jiji la Dar es salaam lakini hakufanikiwa zaidi alipokuwa waziri.

    Mimi nashauri tusimchagulie Rais viongozi lakini tuna wajibu wa kuhoji uteuzi kulingana na ukweli tunaoufahamu juu ya wateule hao ingawa pia tuepuke majungu.Timu za mpira za Ulaya zinapoajiri kocha hazimpangii wachezaji. Timu ya ushindi inapangwa na kocha mwenyewe ni hivyo hivyo kwa MaRais wao.

    Mcahngo wangu katika hili hauna maana kwamba zitambui uwezo wa mzee kileo hapana.
     
  15. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,812
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Kwanini mnaumiza vichwa vyenu wakati kila kitu kiko dhahiri! The writting is already on the wall. Piga ua Waziri wa fedha is either Mustapha Mkuro au Mama Zakia Meghji.

    You don't need to be a rocket scientist to figure out this, unless you're not living in Bongo land. BTW nani alikwambia huku Bongo mawaziri wanachaguliwa kwa kufuata sifa, uwezo na umakini wao. You must be an optuse person living in different world.
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Being competent in the Business world doesn't gurantee kuwa ni competent kwenye political, national policy world. Though admire the old chap I am sure JK hawezi hata kufikiri kutaka ushauri kwa huyu mzee kwa sababu, huyu mzee ni wale antimafisadi, friends of Cleopa David Msuya, friends of Mengi etc! Na huyu mzee hana njaa ya kumfanya amwangukia Makamba, RA, EL, Ridhiwan, Salma etc. wenye influence na utendaji wa jk.
     
  17. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,599
    Likes Received: 9,159
    Trophy Points: 280
    Nani alikwambia JK anapokea ushauri nje ya wale watu watatu au familia yake? Ili ushauri wako usikilizwe, upitishie kwa RA aau EL
     
  18. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    It sounds CRAZY.......BUT TRUE
     
  19. b

    bob giza JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una undugu na kileo eehh..naona umeanza kupiga debe taratibu..nani alikwambia kileo ndo pekee anafaa?? ina maana wewe unawajua wasomi wooote bongo wa mambo ya uchumi na fedha si ndio?? acha kuwanga kweupe isee subiri angalau kagiza kaingie sawa mkuu!!
     
  20. b

    bob giza JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimekugongea mkuu..nime do the needful.well said
     
Loading...