Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete & CCM mbona mnaikacha Houston, Tx?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SHERRIF ARPAIO, Aug 30, 2010.

  1. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    JK na watu wa sirikali yako esp. CCM, mbona mkija huku ughaibuni mnaishia DC tu na tukiwaalika mje Houston, mnakacha. Lakini mkialikwa Minneapolis, NY, CA etc mnaenda.
    Tumeujulisha ubalozi wa Tanzania hapo DC kuwa mheshimiwa akija na aje H-Town, tuko tayari kumlipia mafuta ya jet yake, navigation & parking fees, chakula na malazi yake na delegation yake...lakini JK na CCM wote mnaogopa H-town. Kulikoni?
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    HOUSTON INA MANUFAA GANI NA Tanzania?
     
  3. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hakuna mwana siasa Duniani ambaye haigopi Texas, from Sadaam to Kikwete!. Deal zote chafu zinaanzia Texas Richmond iko wapi? Texas!. Watu wa Houston hawacheki hivyo kikwete hawezi kuja hapa wakati hana majibu ya uhakika anapenda watu wanaovaa bendera na kucheka kila wakati. Tanesco inataka kuongeza bei ya umeme wakati jamaa wa Richmond yuko hapa anakula pesa ya Watanzania kikwete hataweza kujibu maswali Texas is too real for him. Mikataba ya mafuta yote inatoka hapa Houston, TX,
     
  4. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duu Kamundu umempa real
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Thumbs Up, Kamundu!! Don't mess with Texas!
     
  6. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2010
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Mkuu, Waambie CCM and JK watie timu hapa ndio utaona manufaa ya H-town kwa Tanzania
     
Loading...