Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete bado ipo fursa ya kumwambia rostam yatosha sasa basi tuachie tanzania yetu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gosbertgoodluck, Jan 16, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wandugu,
    Hivi baada ya kelele zote za wanasiasa, wanazuoni, wanafunzi, wanaharakati na wananchi kwa ujumla, za kutaka ufisadi ukomeshwe ili kuinusuru nchi, ni kitu gani kinamshinda jk kutoa tamko zito?? Anashindwaje kumshughulikia rostam ??
     
  2. M

    MMASSY JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 223
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ugentlemen!!
     
  3. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anasubiri wanaCCM wenzake wamchoke,wampigie kura ya kutokua na imani na 'mwenyekiti'!.....it's a matter of time,taratibu naona na wanaCCM nao inawaingia (Mfumuko wa bei,Ufisadi wa Dowans nk)..Weak President in Tanzania's history!..
     
  4. BABA JUNJO

    BABA JUNJO JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vigumu sana. RA amechaguliwa na Wananchi wa Igunga kama Mbunge wao sasa Rais hawezi aitisha Ubunge wa mtu hana nguvu hiyo. huo ni mtazamo wangu tu sijui kama kuna mwongozo mwiingine. Pili, Yule ni swahiba wake Mkubwa ndiye aliyemwezesha kupata huo uprezidaa mwaka 2005 na kampiga tafu sana kifedha 2010 sasa na kuna baadhi ya dili wanafanya pamoja ila RA ndiye mtendaji sasa unadhani atampiga chini? Hawezi kwasababu mbili: 1. ana maslahi makubwa ya kifisadi kupitia kwa RA 2. Akithubutu kumpiga chini RA atatoa siri zote itakuwa so! Kwa hiyo ndo inabidi wavumuliane miaka michache hii minne tu.
     
  5. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Jambazi amwajibishe Jambazi....utasubiri sana
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ndoa yoyote ili iwe na amani, lazima mke kumtii muume.

    zako, za mbayuwayu na za kuambiwa. changanya pamoja.
     
  7. M

    MCHARA Senior Member

    #7
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jk hawezi kumshughulikia Rostam kwa sababu nyingi sana ila mimi natoa moja tu ambayo ni "Zimwi likujualo halikuli likakwisha" Watz hata mfanye nini rostam yuko juu ya sheria za tz mpaka nchi ipate rais mwingine ambaye aidha ni wa chama kingine au asiye mwanamtandao ie Sitta,Magufuli au Mwakyembe vinginevo mtaongea mpaka mate yataisha kinywani kaka!
     
  8. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wana ccm mmeelewa hiyo??? Tafadhali chukueni maamuzi magumu ya kumdondosha huyo mwenyekiti wenu ili kutunusuru na miaka mitano mingine ya mateso makubwa. Ninatanguliza shukrani zangu kwenu kwa kuchukua maamuzi magumu.
     
  9. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    JK hana guts za kumpiga mtu yeyote chini kwa kuwa yeye mwenyewe ni dhaifu na sio mwadilifu,yeye ni mzee wa kucheka tuu,hata Lowasa angedinda JK asingeweza kumlazimisha those days sema ushujaa wa yule mmasai akaamua kufa kiume.RA ni dalali mkuu kwenye mauzo ya Tanzania na Vendor ni JK Hauwezi kumpiga chini dalali ilhali ushampa dili ni mpaka mpango ukamilike ndio wanaweza kuachana ila kwa sasa RA anaendelea kutafuta wateja wa kununua TZ nje ya nchi na kote ulimwenguni
     
  10. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,619
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    BIG FOUR - Untouchable



    1. ROSTAM AZIZ
    2. ANDREW CHENGE
    3. EDWARD LOWASSA
    4. KARAMAGI
     
  11. m

    mzambia JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jk ni charles logan wa 24 season 5 ni mwoga hana maamuzi na ni weak
     
  12. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,851
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    Haiwezekani.
    JK ni vidole na RA ni mkono. Sasa kaka, mkono ukikatwa itakuwaje???
     
  13. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ni mwanahisa mwenzake aliyeplay part kubwa kumfikisha alipo kwa uwiano wa hisa Rostam ana nyingi ndio maana Dk amefyata!
     
  14. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Nani amfunge paka kengele!
     
  15. c

    chechekali Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 33
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wananchi waigunga nao wanastaili lawama. Mbona Rombo wamemtosa Mramba sasa inakuwaje wao wanaendelea kumkumbatia mwizi wa mali za watanzania? RA hatufai mtanzania asiyelinda rasilimali za watanzania sio mtanzania ivyo RA awajibishwe na anyanganywe uraia
     
  16. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Ya kunyang'anywa uraia nalo neno ila ni nani amnyang'anye sasa
     
  17. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    BIG FIVE - Untouchable


    1.THE Presder
    2. ROSTAM AZIZ
    3. ANDREW CHENGE
    4. EDWARD LOWASSA
    5. KARAMAGI
     
  18. Innobwoy

    Innobwoy JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kwa kuongeza hapo ni kwamba angalia wadhifa wa RA ndani ya sisiemu,then ujiulize kwanini kila anapoguswa RA wanasisiem wanatanguliza udini??
     
  19. M

    MaryGeorge Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hana uwezo wa kumwajibisha yeyote ndio tatizo lake kuu - jana (jpili) alikuwa na msafara mkubwa na maaskari kwenye "open landrovers" utafikiri majambawazi sugu yanasafirishwa, bila kusahau Ambulance nyuma yake!!! mh! ama kweli, tuliojionea tulijisemea kimoyo moyo, labda presha inapanda na kushuka kila wakati ndio maana na ambulance inamfuata....mijadala inayoendelea wajameni sio mchezo, hata ukiwa mzima kiafya lazima moyo utashtuka shtuka mwe!
     
Loading...