Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete bado anatufaa kwa miaka 10 zaidi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kivia, Dec 31, 2010.

  1. K

    Kivia JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kikwete bado anatufaa na tutaomba aongezewe muda baada ya kipindi chake kwisha. Madudu mengi yaliyopo yalifanywa na watangulizi wake. Iweje alaumiwe yeye ?
     
  2. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,651
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    umetumwa.
     
  3. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kwanza unakubali kuwa kuna "madudu", hapo hapo unatamka kana kwamba madudu hayo hayatatuliki na yalisababishwa na waliopita. Sasa hapo hauoni kuwa unakubali kinyemela kuburuzwa na asiyeweza kutatua madudu ya waliomtangulia, au..??!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Dec 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Crap ya MWaka 2010 ndo hiii
     
  5. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #5
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!Toka ujue kuweka AVATOR imekuwa tabu tupu,mara bikira maria,mara Zitto,sijue kesho utaweka ipi?Duh kweli wewe ni mtata sana!!
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Muongezeeni muda wa kuwa shekhe wa misikiti yenu,lakini siyo nchi hii!!Hii siyo nchi ya kiislamu!!
     
  7. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #7
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkapa alifanya madudu tunachotaka Mkapa akamatwe ashitakiwe, ahukumiwe afungwe au anyongwe. Kama Kikwete hafanyi haya hafai na anatakiwa achukuliwe hatua.

    Kisha ukiacha hayo madudu ya mkapa Kikwete bado kafanya mijidudu yake kama kusamehe waliorudisha pesa za EPA hapa alivunja katiba yeye anaruhusiwa kusamehe waliohukumiwa.

    Tunakuja kwenye issue ya Richmond na dada yake Dowans huyu DR DR DR hajawachukulia hatua wahusika zaidi ya kutaka kulipa 185Billion pasipo sababu za msingi.

    Ni rais wa kwanza tanzania kudanganywa mara nyingi
     
  8. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #8
    Dec 31, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Naogopa nisilimwe ban
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kumbe katoliki ndiyo inayokusumbua akili,pole sana!wewe na kikwete wako hamna ubavu wa kupambana na ukatoliki.Ukatoliki ulikuwepo,upo na utaendelea kuwepo kwa hari zaidi,nguvu zaidi,na kasi zaidi!Walishindwa kuuangamiza akina hitler(German),Joseph Stalin(Urusi) waliokuwa na nguvu kubwa za kijeshi,itakuwa wewe na JK wako,hamtoweza kamwe!!!
     
  10. l

    limited JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 296
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    KULAUMIWA KWAKE NI LAZIMA KAMA ALIKUTA MADUDU KABALA YAKE ALIYASHUGHULIKIA VIPI? AU NAYEYE AKAENDELEZA MADUDU PLUS PLUS:hungry:redfaces::redfaces::redfaces::teeth::teeth::redfaces:
     
  11. K

    Kivia JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jk ni CHAGUO LA MUNGU, KWA MANA HIyo amefunuliwa kuwa asiwafikishe mahakamani. Maono hayo kwa chaguo la mungu yamesema ukimshitaki bwana Ben. Mkapa patatokea balaa kutoka hawahawa wanao kushinikiza.AHSANTENI SAANA TUKUTANE MWAKA UJAO 2011.
     
  12. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa nani awaondoe hao wasaidiz wake? Pamoja na kuiba, unafikiri ukifanyika Uchaguzi Mkuu leo hii kati ya Mkapa na JK nani atakuwa winner??

    Kwenye uchapa kazi, sioni ulinganifu kati ya hao wawili. Toooooofauti kabisa.
     
  13. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2010
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    ningekuwa mzazi wako nngekubadilisha na chekatime we urgent.
     
  14. d

    dotto JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Richmond, mkataba na BArick madudu ya nani!!
     
Loading...