Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE: Badala ya kuchagua mameneja wazuri tunachagua makada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by popiexo, Mar 24, 2011.

  1. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Taarifa ya habari ya jana tbc, JK akiongea alipotembelea wizara ya uchukuzi na kuzungumzia utendaji mbovu wa wa TAZARA, amesikika akilaumu jinsi menejiment zinavyochaguliwa alisema "badala ya kuchagua mameneja wazuri tunachagua makada"

    Nadhani hili swala JK hajalifahamu jana lipo toka muda mrefu napengine amehusika kikamilifu katika kuwateua mameneja na wakurugenzi ambao ni makada. Labda sasa awe amefumbuka macho na kuamua kubadilika.
     
  2. w

    wheel-spiner Member

    #2
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atafanyaje na hapo ndipo cdm wamewashikia kooni. By the way kachanganyikiwa km wenzie anaongea asichokijua kwa vile hana muda wa kufikiri the world is moving so fast
     
  3. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anajifunika shuka kumekucha! Siku zote alikuwa wap kukemea tabia hyo? Hana lolote anajikosha.
     
Loading...