Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete baada ya kuanguka mnamtaka azimie?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chilamjanye, Sep 8, 2010.

  1. c

    chilamjanye Senior Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KIKWETE BAADA YA KUANGUKA MNAMTAKA AZIMIE?

    Jamani nasikia Kikwete Hatapumzika kama ratiba ilivyokuwa awali kwamba kwa vile anaanguka mara kwa mara atafanya kampeni kwa awamu ili aweze kupumzika. Sasa leo tunaambiwa hatapumzika tena. Je akianguka mara nyingine si ndo hatazinduka kama alivyo Eriel Sharon. Mhurumie apumzike afya yake haistaimili kazi ngumu jamaniiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  2. abracadabra

    abracadabra Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It's better watuambie ukweli what's wrong with him. Nadhani kuna mambo yamejificha sana hapo! :mad2:
     
  3. c

    chilamjanye Senior Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawamuonei huruma kwa kweli ila siku hizi kila msafara wake gari la Ambulance liko karibu naye
     
  4. c

    chilamjanye Senior Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusipokuwa makini tunamtafutia balaa kubwa
     
  5. c

    chilamjanye Senior Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu akienda kwingine anakutana na zomeazomea ndo wanamuongezea tabu
     
  6. c

    chilamjanye Senior Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kweli atakuwa ana matatizo maana amedanganywa sana, ameanguka sana mpaka unajiuliza ana nini huyu?
     
  7. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ana wakati mgumu, afya imedorora na upinzani mkali kwenye kampeni!!..Masikini JK!!
     
  8. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :a s 100:
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    "Bora punda afe, mzigo ufike"
     
  10. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #10
    Sep 8, 2010
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ana Upungufu wa Kinga MWIlini,
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ndiyo matatizo ya UNAPOKULA VYA Mu-Ajemi Rostam Azziz, Mhindi Yusuf Manji na Msomali A. Kinana.

    Lazima ulipe tu hata kama utakuwa unaongelea kwenye ambulance........

    Al Shabaab hawataki Mchezo bana........

    [​IMG]

    Ed JK Ambulance.jpg
     
  12. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 527
    Trophy Points: 280
    wazee wamemtengeneza this time hazimii
     
  13. senator

    senator JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Una uthibitisho wa hicho ukisemacho??..nadhani kila mwanadamu inatokea mara kwa mara kuwa na upungufu wa kinga mwilini ndo maana magonjwa kama mafua na TB zinawakamata watu..hizo zinatokana na weak body immune..sasa kwa His execellency r sure of wot u said?
    Nadhani kwakuwa ramadhan imekwisha rasmi leo ndo maana wamesema hivyo kuwa hakuna kumpumzika atakuwa anakamiza msosi wa haja full cow!!! and madikodiko mengine!!! :becky:
     
  14. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Belinda Jacob unaweza badili avator?
     
  15. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Wamemtengenezea helment kwa hiyo hata akianguka hataumiza kichwa. WERA WERAAAAAAAA. Ila safari likibuma ndiyo moja kwa mojaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  16. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Ina maana He gona die?
     
Loading...