Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete azomewa Mwanza!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Kisanduku, Oct 26, 2010.

  1. K

    Kisanduku Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana-JF mlioko Mwanza, nimepigiwa simu dakika tano zilizopta 06:30 hivi na jamaa yangu aliyeko mitaa ya Nyegezi jijini Mwanza kwamba msafara wa Kikwete umepita eneo hilo ili nisikilize live makelele ya jinsi anavyozomewa.

    Jamaa yangu ananiringishia kwamba pamoja na kwamba nimesikia kelele lakini sijabahatika kuona jinsi anavyonyooshewa alama ya vidole viwili (V).

    Mlioko Mwanza tujulisheni zaidi.
     
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli, basi imekaa vizuri! Na ninawapongeza watu wa Mwanza kwa ujasiri huo. Hawana unafiki wa kujipendekeza kama wale wa mikoa ya kusini.
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    saaafi sana, asante sana wana Mwanza.
     
  4. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tunaomba video kama ipo
     
  5. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,114
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Kashfa ya mapanki hiyo. Atajuta kurudi mwanza
     
  6. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #6
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama walikuwa wanamtazama dr wa ukweli kupitia tbc1, wameshafanya maamuzi, lakini naomba wasizomee kwani watasababisha fujo
     
  7. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena bado mwanza napajua sana, wamwabie asiende milimani kwetu, kuna watu hawaogopi kufa huko. Hata Masha hawezi kwenda sehemu kama Bugarika, Mahina, Bugando milimani huko nikibano tu. Acha ujumbe ufike.
     
  8. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #8
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ningekuwepo ningemzomea tu,
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    mwaka huu watu wameamua, wameamua kweli, JK anawayawaya.
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Mwisho wa ufisadi ni huu hapo..........Anapozomewa JK ujue ............it is all over.................
     
  11. t

    tuhery New Member

    #11
    Oct 26, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atajuta kuifahamu mwa
    nza
     
  12. K

    King kingo JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Ni vizuri zaidi wakimzomea kwenye kura tar 31 hiyo ndio itammaliza zaidi
     
  13. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #13
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh!
     
  14. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kikwete, kwa kweli afadhali atulie tu. Maana kama watu hawamtaki tena, sasa anataka kuwa rais wa nani tena? Kwa kweli hata ikitokea miujiza akashinda atapata shida kubwa sana kutawala afadhali hata kushindwa. Wamshauri jamani mzee huyu atulie tu. Urais ndo huo unamtupa mkono; na haurudi tena. Pole yake. Alichezea dhamana ya miaka 5 aliyopewa na watanzania. Majuto ni mjukuu.
     
  15. N

    Nikupateje JF-Expert Member

    #15
    Oct 26, 2010
    Joined: Dec 22, 2009
    Messages: 1,172
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwanza ndivyo walivyo, Wakiamua jambo lao hata malaika ateremke toka mbinguni hawamsikilizi. Nyerere aliwashindwa tena wakati wa njaa akiwahimiza kulima mtama wakakataa na kwenye hotuba yake mwaka 1980 pale Nyamagana aliishia kuwatukana kwamba "waskumuma mmekataa kula ugali mwekundu".

    Mwaka 1985 Paulo Bomani aligombea Mwanza akashinda. Akafanya kosa la kuhamia Dar badala yake akaporomosha bonge la jumba pale pembeni ya katikati ya shule ya Nyakabungo na Lake Secondary jirani na Mama Matemba.

    Mwaka 1990 wana-Mwanza wakasema hata akigombea na shetani basi watampa shetani. Akaibuka mgombea asiyejulikana aitwaye Paschal Kulwa Mabiti. Akamchakaza Bomani licha ya kujulikana kwamba aligombea uhuru, alianzisha Nyanza Cooperative Union.

    Kunanguka huko hata Nyerere kwamba wana-Mwanza wamemuondoa Bomani kwa kura ya chuki.

    Kikwete anawajua vizuri wana-Mwanza. Mwaka 2005 wakati anagombea ndani ya CCM wajumbe waliokuwa wanawasili Dodoma walikuwa wanapokelewa na kila mgombea. Walipokuwa wanafika Kigoda, Salim, Malecela, Sumaye na kila aliyegombea alikuwa anaenda kwenye basi au stesheni kuwapokea.

    Treni ya Mwanza ilipofika Dodoma wana-Mwanza walikataa kupokelewa na mgomea yoyote na walibaki wakiimba "sisi ni JK tu hatutaki mwingine". Kigoda aliondoka kimyakimya na Dodoma nzima ilijua kuwa ni JK tu licha ya kwamba NEC ilikuwa bado haijachagua majina matatu.

    Walipobaki JK, Mwandosa na Salima kundi hili la Mwanza ndilo lililosababisha hata kule Chimwaga (UDOM ya sasa) kumwage wanajeshi wa JWTZ wala siyo FFU wakihofia wataleta vurugu kama Kikwete angeshindwa. Msishangae JWTZ kumwagwa sasa hivi. Tulioona Dodoma ile 2005 hatushangai, tena wakiwa wao kwa wao CCM.

    Hivyo Kikwete anajua tabia hii ya wana-Mwanza. Anajua walivyomuinua, anajua watakavyomtikisa.
     
  16. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #16
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kIKWETE SASA sijui atarudi tena temeke , maana huku nako Slaa kafanya kufuru Mwembe Yanga
     
  17. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #17
    Oct 26, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Ooh hakuna haja ya kumzomea wanamwanza, tumwage tu kwa amani hapo j/pili 31. Tukimzomea anaweza kuona aibu kuondoka ikulu na kumwagiza Abuu Shimbo kuifanyia vurugu katiba.
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    asije akaanguka maana nina mashaka na afya yake
     
  19. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #19
    Oct 26, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Leo kulikuwa na mikutano miwili yenye mvuto sana jijini Mwanza.Wagombea ubunge wawili mh Wenje wa CHADEMA jimbo la Nyamagana akiwa viwanja vya Mirongo na mh.kikwete CCM mbunge hasiye na jimbo maalumu akiwa viwanja finyu vya Sahara.
    Hali ilikuwa hivi kule kwa kikwete mbali na kusomba watu toka mikoa jirani watu walikuwa si wengi sana.huku kwa wenje wananchi wenye mapenzi mema walikuwa wamejaa.Baada ya wenje kumaliza kampeini ikapita helkopita ya Kikwete jirani na Wenje.kazomewa sanaaaa. Baada ya Kikwete kufika Sahara kakuta watu wa kawaida tu. Kama kawaida kaanza "ccm oyee!"walioitikia ni wale waliokuwa wamevaa tshirt za ccm tu.alivyoanza kuongea tu wale waliokuwa hawajavaa nguo za ccm wakaanza kuondoka.

    Maandamano ya wenje yalitia Fola mno. Waandamanaji kama kawaida wakiimba "tumechoka na Mafisadi"

    Ajabu ni kuwa imagine mgombea ubunge anapimana nguvu na mzee wa kaya na watu wakawa sawasawa. Masha hoiiiiii. Yaani anazomewa kila apitapo.
    Habari ndo hiyo.
    Source ni mimi mwenyewe.niko foot step kutoka maeneo ya tukio hadi hivi ninavyoandika
     
  20. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #20
    Oct 26, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekugongea senks lakini leta picha hapa kuthibitisha
     
Loading...