Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete azomewa Mbulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sir R, Sep 17, 2010.

  1. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Watu walihudhuria mkutano wa JK katika jimbo la Mbulu leo 17/09/2010, walimzomea mgombea huyu baada ya kuanza kuisemea Chadema vibaya. Walianza kwa kupiga miluzi huku wakiondoka katika mkutano huo wakati JK akihutubia. Polisi walijitahitahidi kuzui watu lakini hawakufanikiwa.

    Hali hiyo ni mwendelezo wa wa zomea zomea inayoikumba mikutano ya CCM katika jimbo hilo la Mbulu. Akiwa Haydom Mgombea wa ccm Philip Marmo alizomewa na kuachwa huku DC akiamuru polisi kuzuia watu waliohudhuria wasiondoke lakini ilishindikana.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hawakutafutwa watu wa kusombwa kwa mabasi, kupewa sh 5,000 kila mmoja na kuambiwa wasizomee?
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pesa wamekula na kuzomea wanazomea tu kama hawana akili. Hawa watanzania wa mwaka 2005-2010 wananifurahisha sana.

    Watanzania wamegundua kuwa Kikwete na majambazi wenzake wanawayeyusha tu... na kuanzia kipindi kile cha zomea zomea ya Zitto. Siku hizi jamaa hawana simile.

    VIDEO please kama kuna mtu anayo
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Safi sana! Hiyo ndo inatakiwa Kwa mafisadi
     
  5. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marmo ataondoka; confirm pls nahitaji hii faraja hili jama silitakiga kabisa ktk serikali lakini maamuzi yako kwa wananchi
     
  6. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni people's power. Tumechoka.
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wambulu ( Wairaque)wakishakugeuzia mgongo huwa ni vigumu kuwashawishi hata kwa fedha, Walishawahi kumfundisha Mwl Nyerere maana ya democracy. Enzi hizo Nyerere alimpenda chief Dodoo awe mgombea wa ubunge wa jimbo la Mbulu, akamkampeni vizuri, wakamwitikia ndio lakini alipoondoka, Wairaque hao wakamchagua chief Sarwat kuwa mbunge wao. Nyerere akasema hii ni demokrasia ya kweli. Ikabidhi akubaliane na maamuzi ya wairaque hao.

    Hivyo pesa siyo kitu. Wazee wanafanya sala zao za asili kumwombea Dr Slaa.
     
  8. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    asante sana Sir R, kwa hii update
     
  9. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Ama kwa hakika nafarijika sana kuona wananchi elimu ya uraia imewaingia vizuri. Watu wamechoka, watu wananjaa, watu wanahasira na maisha na umasikini wa kutupwa then nyie mwaleta mbwembwe za kutembea na msululu wa wasanii mamluki wanaoimba wasichokitenda. Nafarijika sana kuona wananchi wakiwa na kiu na shauku kubwa ya kufanya mabadiliko ya uongozi wa nchi. Hayaa shime watanzania wenzngu tufanye kweli mwaka huu tumpe shoka na sululu Dr. Slaa kung'oa mizizi yote ya ufisadi na ujangiri unaofanywa na hao wa kijani. Mzomeeni huyo kwa bidii zote, nyie ndiyo wapinzani wa kweli.
     
  10. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #10
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamani tunaweza vipi pata hizo video clip tutengeneza TV ADVERT kuwaonesha wananchi hali halisi ya wazalendo wa kweli
     
  11. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #11
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Big up wambulu mmeonyesha kuchoshwa na usanii wa fisadi nana wani wa sisiemt
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana
     
  13. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa kukuhakishia Marmo kuondoka Mbulu, wananchi wengi wana hasira naye kwani aliwambia hatawasipompigia kura atashinda, alisema hayo wakati wa kura za maoni, inasemakana Marmo alishindwa katika kura ya maoni na Ndg Lori lakini akafanya maarifa zake. Walikuwa wanamuunga mkono Lori (mshindwa) wameamua kumkampenia mgombea wa Chadema Ndg Mustapher Akonaay. Na juzi alipokuwa anazindua kampeni yake Mustapher alipata mapokezi makubwa ukilinganisha na Marmo.

    Vile vile mijadala imeibuka katika maeneo mbalimbali kuwa mwaka huu Chadema wapewe nafasi kwani CCM na Marmo wamepewa muda wakutosha lakini hawakufanikiwa kuleta maendeleo.

    Pia wairaque wanasema wenzao wa Karatu kama waliweza nao pia wanaweza kufanya mabadiliko ya uongozi ambao utaleta maendeleo.

    Marmo hali yake ni mbaya kisiasa kwa vile Upepo wa Dr Slaa unavuma sana kiasi cha kuwavuta wengi katika maeneo ya Mbulu, kwani wengi wanamfahamu Dr Slaa vizuri.

    Kitu kingine kinachomfanya Marmo kukosa mvuto wa kisiasa ni kwa vile amekaa kwenye nafasi hiyo muda mrefu ( miaka 25) Watu wanataka mabadiliko
     
  14. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Marmo pole - lakini huenda ukapewa UDC au nafasi nyingine ya namna hiyo kukupoza.
     
  15. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ahsante Mkuu,

    CCM hofu yao ni kubwa zaidi maeneo ya Dongobesh kwani maeneo hayo Marmo anakosa kabisa nguvu ya kufanya kampeni; Sababu kubwa Chadema imeshikilia maeneo hayo tangu 2005.
     
  16. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CLick hapa HAPA Big Up
     
  17. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hii ni dalili ya watu kuchoka, mishipa ya damu ya CCM inaendeshwa kwa nguvu ya pesa, uhai wa wanachama wake kwa miaka miwili ijayo utategemea pesa zaidi ya mapenzi. Tabia hii inakuzwa na viongozi wenyewe, siku hizi mwanachama hawezi kuhudhuria mkutano bila kupewa pesa na kuhakikishiwa usafiri wa kwenda na kurudi, chama hakiendeshwi hivyo hiyo ni dalili mbaya kwa uhai wa chama.

    Hata kama chama kina uwezo kiasi gani ni vizuri mwanachama wa chini akashirikishwa kukichangia,tunaona kwenye mikutano ya Chadema huwa wanapita na vikofia kichangishana hiyo si kuwa wanatemea sana pesa hiyo ili waendeshe chama kwa vile sidhani kama huwa wanapata kiasi kikubwa lakini hata kama mtu atatoa sh.200 bado atajiona ni mmoja wao.

    Tunaona hata vyama vya ulaya pamoja na utajiri wao kama Democrats, Reps, Conservative, Labor nk lakini bado huwa vinapitisha bakuli kwa wanachama wake. Nionavyo mimi CCM inajiua yenyewe, ninavyosema hivyo si kwamba itakufa mwaka huu lakini haina muda mrefu.
     
  18. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #18
    Sep 17, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,721
    Likes Received: 978
    Trophy Points: 280
    updates..............safi hiyo
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    safi sanaaaa mbulu....
     
  20. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Jamani tunaomba picha na video. Pia nawashauri wananchi watumie hata hizi simu za kichina kurekodi matukio kama haya. Mungu awabariki ndugu zetu Wairaque, Mungu ibariki Tanzania!
    BTW nasikia hawa wambulu walihamia Tanzania karne zilizopita kutoka eneo linalojulikana kama Ethiopia - enzi hizo ilikuwa Abyssinia, the land of His Majesty Haile Selassie. Kama ni hivyo basi hao kweli ni maJah people na hawataki ujinga... RESPECT :smile-big:
     
Loading...