Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete awapa polisi fundisho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kakende, Oct 15, 2012.

  1. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pamoja kwamba watanzania na polisi kwa ujumla wamepata msiba, kifo cha RPC lakini Kikwete ameondoka kwenda Muscat hata kabla mwili haujazikwa. Kifo ni jambo la kawaida lakini kifo cha RPC kilikuwa si cha kawaida, si jambo la busara kuacha nchi ikiwa na hali kama hii ya kifo pia na machafuko ya kidini.
     
  2. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    ndio wakome kujikomba kwa viongozi wa kisiasa, wakati wengi wao maisha ni duni wanakaa kwenye nyumba full suit bati kuanzia chini hadi juu, mchana huwezi kulala ndani lakini bado hawajitambui, Niambie ni nyumba zipi za polisi ambazo maji machafu hayatirirki asubuhi hadi jioni, mtaa hadi mtaa lakini wao hawayaoni wanasubiri kutumikishwa tu, askari wa tanzania kwa kiasi kikubwa hatofautiani na mnyapara wakati wa mkoloni.Mwenzao anakula bata muscat which means kwake kuhudhuria misiba ya wasanii ni muhimu kuliko wa kamanda wake.
     
  3. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Great thinking, Kwa Kanumba alihudhuria lakini kwa mtumishi wa polisi wa siku nyingi kama huyu ameona hakuna aja
     
  4. m

    mwitu JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mi nashangaa kaondoka wakati kuna msiba
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu tukio la mazingira ya kuuawa kwake yanaashiria visasi au uzinzi wa moja kwa moja na maswali mengi sana hayana majibu kuliko ayajibu yeye ni bora akajichukulie maujuzi ya kuipamba magogoni ili iwe kama dubai
     
  6. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,451
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    tafuta nakala ya gazeti la mwananchi la juzi usome nukuu ya kamanda wa polisi wa mkoa wa kilimanjaro, juu ya kifo cha Mr. Barlow. Ndo'utapata jibu la tahamaki yako.
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani watumishi wote wa umma wanalijua hili kuwa mwanasiasa hana rafiki au adui wa kudumu.
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    yeah Rpc BOAZ kasema hashangai coz ni kawaida mno.
     
  9. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    amewahi farasi wengine Oman hujaona mkuu tena kule wapo weni na mmoja mweupe halafu ni wengi so now angependa kuendelea kusafisha macho.But nimepata shida alivyokuwa anashangaa kwenye Kasri la mfalme isivyokawaida.
     
  10. Kinyoo

    Kinyoo Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hana habari.
     
  11. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,228
    Likes Received: 697
    Trophy Points: 280
    Acha kutuchefu hapa. kafa nani? huyo ni nani nchi hii? mimi akifa polisi yeyote ni furaha kwa kwenda mbele.mbona wao walimuua MWANGOSI tena akiwa amevaa kitambulisho!! mimi na polisi, ccm aah no,no,no.
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Huko msibani wangeweka taarab ya Rusha Roho, baba Riz4 angehudhuria
     
  13. N

    Newcastle Senior Member

    #13
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mku hilo neno
     
  14. BCR

    BCR Senior Member

    #14
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Si kila msiba mhe. Rais atahudhuria, ni kulingana na majukumu na ratiba, ratiba nyingne hazimruhusu kutuma mwakilishi inabidi awepo,inabidi atume mwakilishi mwakilishi kwenye misiba , mazingira kama hayo yakitokea.
     
  15. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Na si kila safari lazima aende mwenyewe.
     
  16. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,464
    Trophy Points: 280
    ama kweli watanzania ni watu wa ajabu, akiudhuria misiba mnamsema, asipoudhuria mnamsema duuuh kweli ubinadamu kazi na undugu lawama.
    Sidhani kama huyo Baro alikuwa mtu mkubwa tanzania hii mpaka uwepo ulazima wa raisi kuhudhuria msiba wake. Kwanza sijaelewa mantiki ya maiti yakee kuletwa dar kabla ya kupelekwa kilimanjaro naona tu ni kukuza mambo na kutumia ela ya serikali bure.
    Si kila msiba lazima raisi audhurie mimi nadhan raisi inabidi audhulie misiba ya viongozi wakubwa zaidi na watu walio fanya kazi maalumu na zenye kusifika kwa taifa hili.
     
  17. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tena Kanumba ndio alikufa kwenye Uzinzi wa moja kwa moja..bora hata huyu. Jk alienda kwenye msiba wa Freemason mwenzake
     
  18. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwenye red isinge sema ningesema; alikuwa hajifichi kushangaa nahisi akitoka huko atafisadi nae ajenge maana inaonekana aliipenda sana
     
  19. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    akiandaa akili yako kuwa ya kichuki chuki hutaacha kuchukia kila kitu bila hata kufikiri beyond the boundary
     
  20. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Siku za rais zinahesabika, acheni vasco dagama wetu atalii talii kidogo isitoshe huu msiba wa RPC umekaa kifataki zaidi na huu mgogoro wa mbagala ni upepo tu.
     
Loading...