Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete awachanganya wapiga kura

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchonga, Oct 12, 2010.

  1. mchonga

    mchonga JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwa nini kikwete anapingana na matamshi yake?

    Hii imekaaje Wana JF?




    KAULI YAKE KWA WANA CCM "SUALA LA URAIS NI SWALA LA KIFAMILIA"
    KAULI YAKE KWA WATANZANIA " MSICHAGUE MTU MCHAGUE CHAMA"
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180




    JK tumwonyeshe upendo kwa kumfukuza kazi ya Uraisi ili akafanye kazi nyinginezo atakazoziona zamfaa.
     
Loading...