Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete awaachia huru wauaji wa Imran Kombe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Oct 12, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,968
    Likes Received: 5,076
    Trophy Points: 280
    Jamani, mkulu kawaachia polisi walio muuwa Kombe. Polisi hao walikuwa wamefungwa kifungo cha maisha, lakini walipunguziwa adhabu hadi miaka miwili.
     
  2. Mr.Toyo

    Mr.Toyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2011
    Joined: Feb 9, 2007
    Messages: 433
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I(Ai)see!!!!
     
  3. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hiyo si kweli kabisaaaaaaaaaaa ni uwongo uliotukuka.

    Hoa polisi walihukumiwa kunyongwa sio kifungo cha maisha na rais hakusaini hukmu hiyo hivyo wamekaa gerezani kwa zaidi ya miaka 16 na kama wameachiwa basi watakuwa wamemaliza kifungo chao.

    Hiyo ni kama alivyoachiwa mama Liundi au Asha mkwizu baada ya rais kukataa kusaini adhabu zao za kifo.

    usimsingizie JK bureeeeee. Mkapa ndio wa kulaumiwa kwa kukataa kusaini hukmu hiyo.
     
  4. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hafai huyu jamaa
     
  5. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kama wasema Mkapa hakusaini karatasi hiyo na hukumu ilisha pita JK alikuwa na mamlaka gani ya kuingilia hukumu iliyo pita na kuwa toa? kama wewe wakataa sisi tusimlaumu kwanini asiache nayeye kuingilia jambo hilo. Maana kama JK ame sign watoke basi wamekinzana na hukumu ya mahakama kumbuka mwenzio alipo kuwa kwenye urais haku sign wewe umekuja ukasign watoke mbona hapo mwatukanganya zaidi.

    My Take;

    Jk ni wakulaumiwa tuuu period
     
  6. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sasa wewe ulitaka tu wakae gerezani bila kujua hatima yao. Je huoni huo ni kuvunja haki za binadamu kwa kumuweka mtu gerezani bila kumuhukumu?

    Kosa la mkapa kwanini alikataa kusaini wakti hukumu hiyo bado ipo katika sheria za nchi yenu.
     
  7. k

    king11 JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @barubaru
    vipi kazi ya kumuondoa gadaffi mmekamilisha? ukimaliza utaenda syria? huku kwetu pia kazi zako za kijasusi zinahitajika
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    karib sana
     
  9. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    zile za kuhukumiwa maisha cjui nn ni geresha 2 ile mipango ilikuwepo kabla hata hawajakamatwa sema kupotezea maboya ndio ivo ikawa ..... ila kama kweli jamaa ana moyo safi angewaachia wa kina babu seya ambao hawana hata hatia
     
  10. A

    Ados Senior Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tui naomba amfanyie hivyo hivyo Babu seya na wanae
     
  11. The Angel

    The Angel Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijawahi kusikia mtu akimsifia JK.Always kumlaumu kwa maamuzi yake.Why???????????????
     
Loading...