Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete avunja rekodi ya kukaa nchini

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rugemeleza, Oct 8, 2010.

  1. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu,

    Napenda kutoa taarifa kuwa Raisi Jakaya Mrisho Kikwete hadi leo amevunja rekodi ya kuweza kukaa Tanzania bila kutoka nje kwa zaidi ya miezi miwili na nusu. Hii ni rekodi ya ajabu kwani mtu huyu alikuwa hawezi kukaa zaidi ya siku 10 nchini. Ikumbukwe mara tu alipochaguliwa kuwa Raisi alifanya safari za kujitambulisha katika mabara yote. Hicho kilikuwa ni kituko kwani hakuna kitu kama hicho katika masuala ya kibalozi na kiuraisi. Na hilo alilifanya baada ya kuwa Waziri wa Mambo ya Nje kwa miaka kumi! Baada ya hapo kila siku ya kumi alikuwa kiguu na njia na kufikia kutuambia kuwa anakwenda kuhemea na kuwa hawezi kubakia hapa kugawana umaskini.

    Sasa ninajiuliza kuwa ikiwa atachaguliwa, kitu ambacho inaelekea hakiwezekani, je si atakuwa anafanya matanuzi ya nguvu na kuondoka nchini kila siku ya tatu? Hali hii imejitokeza nchini Zambia ambako gazeti la Post la Zambia liliandika makala nyingi kuhusiana na ziara zisizokwisha za Raisi huyo. mojawapo ni The Post Newspapers Zambia - Latest News, Politics, Business, Sports, Photos, Videos » Main Story » Rupiah is an absentee President

    Hivyo basi kama Kikwete atarudi katika kitebe, kigoda au kiti cha uraisi ninapenda kuwaambia mjiandae kuwa na raisi msafiri huku mwanae akifanya anavyotaka.

    Ewe Mwenyezi Mungu Iokoe Tanzania!
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Ametambua wahisani siyo wanaompa ugali ila ni sisi ambao kila siku haachi kutuponda akidai bila ya misaada hakuna maendeleo ikimaanisha ya kuwa sisi hatuna uwezo wa kujiendeleza wenyewe.

    Hata hizi kura sijui anazitafutia za nini kwa wale anaotunyanyapaa?
     
  3. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Cha muhimu ni KUSITISHA AJIRA YAKE HAPO 31.10.2010
     
  4. E

    Estmeed Reader Senior Member

    #4
    Oct 8, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa tufuate lipi?

    Akitoka, ...huyo Vasco da Gama!

    Akikaa nchini, ...huyo kavunja rekodi!
     
  5. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kama ana kifua asafri sasahivi, mana akirudi nchi imeshachukuliwa!
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    hahahhaha
    ulitakiwa kuweka msisitizo kuwa Amevunja rekodi yake mwenyewe. Ingekuwa kwenye mbio watangazaji nasikiaga wanasema "his own personal best record time"

    Sababu nahakika hiyo rekodi marais waliomtangulia kwao sio rekodi .

    Nadhni kupunguza matumizi na gharama JK alitakiwa awe rais na waziri wa mambo ya nchi za nje?
     
  7. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    You are asking for the obvious my friend....I don't think you even deserve to login in on this forum for that matter!!
     
  8. MANI

    MANI Platinum Member

    #8
    Oct 9, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,868
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Labda tumuulize ni wangapi wamekufa njaa katika kipindi hiki ambacho hakutoka.
     
Loading...