Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete au hoseah nani kujiuzulu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwine, Dec 22, 2010.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Kutokana na habari zinazoendelea ni wazi kabisa hakuna uwezekano wa kikwete na hoseah kufanya kazi katika serikali moja. kwani kama yaliyosemwa na hoseah ni kweli basi kikwete anatakiwa kujiuzulu na kama si hivyo basi kikwete ni dhahiri atamuwajibisha hoseah.............
    je ni nani kati ya watu hawa ataondoka katika kiti chake?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ngumu kumeza! lakini jibu liko obvious nani atangólewa/kungóka na wikileaks!
    EH
     
  3. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hosea yeye aliongea ukweli mtupu kwa vile alipewa huakika kwamba maneno yake yatakuwa siri kati yake na wamarekani.Sasa maneno yameanikwa na wikileaks Hosea kaona bora hakanushe maneno yake hili aweke uhusiano na bosi wake vizuri.


    Kuhusu nani ajiuzuru tunapoteza mda wetu mafisadi wangapi wanaendelea kushika nafasi zao?
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hakuna mwenye nafuu, Wote wajiuzuru!!!
     
  5. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hakuna Kiongozi hata mmoja wa Tanzania mwenye aibu mara afanyapo madudu! Hivyo kujiuzuru ni ndoto kwa watu walioingia kwaajili ya maslai yao binafsi. Unafikiri kuna mwenye uchungu hata mmoja hapo na Shutuma walishazoea kwao ni kama kumpigia Mbuzi Gitaa acheze!
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hakika mazungumzo ya Hosea na yule Mmarekani yalikuwa ni ya siri. Na katika siri mtu anaongea kile anachoamini ni ukweli. Hosea akatoa yote anayoyajua (ukweli) akijua kwamba ni siri kati yake na mmarekani. Na kweli imekuwa ni siri mpaka hapo wajanja wa wikileaks walipoyatoa hadharani. Bila wikileaks haya mambo yangebaki ni siri; wala serikali wala wananchi wasingejua kitu. Big up wikileaks!
     
  7. Omuregi Wasu

    Omuregi Wasu JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: May 21, 2009
    Messages: 753
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Well kama hosea atasimamia ukweli ya alichokisema basi Kikwete inabidi ang'oke kwa kutokuwa na dhamira safi ya kuwachukulia hatua mafisadi. Lakini kwa kuwa hosea ameanza kuogopa na kuikimbia dhamira yake basi hofu hiyo itamwandama hadi kukosa ujasiri na hatimaye kung'olewa katika madaraka yake bila support ya jamii.
     
  8. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hosea sio msafi na hivyo hawezi kuthubutu kusema ukweli......kikwete hata weza kumtimua hosea kwasababu kufanya hivyo nikuthibtisha kauli ya hosea ambayo tayari kisha ikana na kumuweka kikwete pazuri kwa wadanganyika..........hivyo wote watabaki na kuendeleza mapambano dhidi ya ukombozi ili watawale milele
     
  9. G

    Godwine JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jambo kubwa si usafi wa hoseah bali rais kuingilia mapambano ya vita dhidi ya rushwa, nadhani tume huru ingeundwa kuchunguza ukweli wa mambo na ikidhibitika sheria na uwajibikaji uchukue mkondo wake
     
  10. N

    Nonda JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,851
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    Mkuu,

    Tanzania hakuna ustaarabu, utaratibu wa kuwajibika au kuwajibishwa.
    Linalofanyika ni kukuhamisha kutoka sehemu moja kwenda nyengine na mara nyingi huwa ni kukupandisha cheo.

    Wakikuchoka sana sana wanakumaliza, story inaisha.

    Ile ya Lowasa ilikuwa geresha b.w.e.g.e, funika komba, si unaona anavyopigania arudi? Na akirudi anataka nafasi ya juu zaidi. Sasa tukae vizuri au tutaona maigizo kuliko maigizo!

    Kwanza ndiyo hivyo wanazitaka bilioni ngapi vile?
     
  11. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,232
    Likes Received: 602
    Trophy Points: 280
    Both
     
  12. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikulu inatakiwa itoe tamko kujibu tuhuma za Mh JK. Kama ni uongo basi hao wikileaks washtakiwe kwa uchochezi ili tulipwe fidia. Kukanusha peke yake haitoshi hasa kama una uhakika na unachokitetea
     
  13. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Both kwani wame misuse the Tanzania Constitution wametufanya sie wadanganyika kweli
     
  14. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hii ni bongo kaka,hakuna wakujiuru hapo,kama ni hivyo hosea angejiuzuru kitambo tu lakini mpaka leo anapeta,waarabu wapemba hujuwana kwa vilemba
    acha waibe bwana
     
Loading...