Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete atoa msmaha kwa wafungwa 1973

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yasser5, Apr 27, 2012.

  1. Y

    Yasser5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 207
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa masmaha 1973 nasikia
    yumo Babu Seya na mwnae
    ya kweri haya au upepo unapita.....
    Sosi...................................
     
  2. A

    Andrew Jr JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 310
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    Huwa naskia tu wafungwa wamesamehewa lakini wasiwasi wangu ni kwamba ...huko hawasameheani kindugu kweli
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu nimemuona jana uraiani na alihukumiwa miaka 60 na hukumu yake iltolewa mwaka jana! Kikwete unalijua hilo? Tunaomba kujua hii misamaha inawahusu wafungwa wa aina gani!
     
Loading...