Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete atoa agizo wastaafu wa EAC walipwe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Mar 15, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Akifanya ziara Wizara ya Fedha na Uchumi pamoja na vitengo vyake...Rais asiyekubalika ameagiza wazee wa iliyokuwa EAC walipwe madai yao haraka huku akicheka kama kawaida yake......ulikuwa wapi muda wote huo ni usanii....
     
  2. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Chanjo plz.
     
  3. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Alikuwa wapi au babu wa Loliondo kampa masharti
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,200
    Likes Received: 5,726
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo pesa ilikuwepo? Vipi wizara ya nishati na madini ataenda?
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Chanzo News Bulletin Ch 10. Lakini simuamini bado -- baadaye itasemekana hakuna pesa ingawa dhamira alikuwa nayo!
     
  6. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu jamaa hayuko serious kabisa na maisha ya watu.sikuzote alikuwa kimya yaani i have never seen a leader behaving in his stile.
     
  7. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tatizo la haka kajamaa kanaleta usanii kwenye kila kitu!!
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Channel ten leo jioni imedai ya kuwa JK ametoa maagizo wastaafu wa iliyokuwa jumuiya ya EAC walipwe mara moja..................................hii kama ni kweli basi CCM imeanza kujipanga upya......................................kuachana na dhuluma dhidi ya raia wanyonge........................lakini tusubiri utekelezaji wake.........................walipwe nini kwanza???????????????????????????


    (

    Kilio cha wastaafu ni mapunjo ya malipo yao na kauli hii ya JK haijawagusa............................this is another lost opportunity for JK and cohorts...........................................
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hiyo ni political decision banaaa

    it could be the coolest mikononi mwake
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    bora walipwe maana siku nyingi sana hawa wazee hawajalipwa haki yao na tubadili mijadala ije mipya sasa
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,025
    Trophy Points: 280
    Anajivisha ngozi ya kondoo kupitia vyombo vya habari.hizo kauli tushazizoea mbona!.halafu serikali haina hela.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Utashangaa hata baada ya miaka miwili bado watakuwa wanadai!
     
  13. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,413
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    PHP:
    [B] [IMG]http://www.jamiiforums.com/images/icons/icon1.png[/IMG] Re: Jk atoa agizo wastaafu wa EAC walipwe!!!!!!!! [/B]

        
    Utashangaa hata baada ya miaka miwili bado watakuwa wanadai!
    Sitashangaa.........hoja hii imejitokeza baada ya malinganisho ya serikali ya JK kushupalia kuwalipa DOWANS wakati wastaafu wanasota kuzungushwa mahakamani...................................................
     
  14. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kwani hii ni mara yake ya kwanza mbona tumesha mzoea huyu.
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi haya malipo yatazingatia riba na kupungua thamani kwa shilingi tangu kipindi hicho? Tunaomba hili liangaliwe.
     
  16. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tusubiri utekelezaji coz asije badae akasingizia eti wasaidizi wake wamemuangusha na kushindwa kutekeleza maagizo yake so keep watching the movie up to the end. ni hayo tu kwa sasa.
     
  17. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi nitasubiria kushuhudia utekelezaji kama nitakuwepo, kisha nitakuwa na la kusema. Nilikuwepo
     
  18. czar

    czar JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usishangilie kwa sababu kasema walipwe, alishasema nadhani wakati wa Mkapa, watu wakalipwa sh 700, 1000, etc, nilikuwa Tanga wakati huo aibu. Mzee katoka Muheza ndani Teule huko kuja chukua mafao anakuta 700 acha tu. Wazee lakini walitukana matusi si mchezo.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    sound tupu kwani alikua wapy hadi wazee wa watu wanamwagiwa maji ya upupu???POLITICAL TALK
     
  20. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280

    Too little too late.
     
Loading...