Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete atikisa arusha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwanajamii, Jun 1, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    [h=3]Matukio Ya Arusha[/h]
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na ujumbe wa Zanzibar katika Mkutano Mkuu wa Bodi ya Magavana wa Benki ya Maendeleo ya Afrika wakati wa hafla ya chakula cha usiku baada ya ufunguzi wa mkutano huo Mei 31, 2012 usiku katika hoteli ya Ngurdoto Mountain Lodge jijini Arusha
    PICHA NA IKULU
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akisalimiana na vijana wa Arusha walioshiriki kutoa huduma kwa wajumbe wa Mkutano Mkuu wa Bodi ya Magavana wa Benki ya Maendeleo ya Afrika wakati wa hafla ya chakula cha usiku baada ya ufunguzi wa mkutano huo Mei 31, 2012 usiku katika hoteli ya Ngurdoto Mountain Lodge jijini Arusha
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akikagua ujenzi wa jengo la Makao Makuu ya Jumuiya ya Afrika Mashariki baada ya kufungua Mkutano Mkuu wa Bodi ya Magavana wa Benki ya Maendeleo ya Afrika. Jengo hili liko nyuma ya jumba la mikutano la AICC jijini Arusha.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akiongea na Makamu wa Rais wa European Investment Bank Bw Plutarchos Sakellaris baada ya kufungua Mkutano Mkuu wa Bodi ya Magavana wa Benki ya Maendeleo ya Afrika katika ukumbi wa AICC jijini Arusha Mei 31, 2012
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akisalimiana na baadhi ya wafanyakazi wa ujenzi wa jengo la Makao Makuu ya Jumuiya ya Afrika Mashariki baada ya kufungua Mkutano Mkuu wa Bodi ya Magavana wa Benki ya Maendeleo ya Afrika. Jengo hili liko nyuma ya jumba la mikutano la AICC jijini Arusha.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akisamiana na Rais wa Japan International Cooperation Agency (JICA) Profesa Akihito Tanaka na baadaye kufanya naye mazungumzo baada ya kufungua Mkutano Mkuu wa Bodi ya Magavana wa Benki ya Maendeleo ya Afrika katika ukumbi wa AICC jijini Arusha.
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akifanya mazungumzo na Mshauri wa Mfalme wa Tano wa Morocco Bw Omar Kabbaj baada ya kufungua Mkutano Mkuu wa Bodi ya Magavana wa Benki ya Maendeleo ya Afrika katika ukumbi wa AICC jijini Arusha.
     
  2. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ametikisa nini sioni kipya hapo
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ametikiswa.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Si tulikuwa tunaambiwa humu kuwa Rais Kikwete anagopa kwenda Arusha imekuaje tena kaenda.
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ametikiswa. rais kupokelewa na watu watano huoni aibu? tuseme jengo linajengwa na watu watatu?
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndio kawaangushieni pishi la ubwabwa wa siku moja kwenye hoteli gani hiyo tena?? Tunahitaji UCHUMI UNAOPAA si pishi la Ubwabwa la siku moja kwa wateule na familia zao hivo.
     
  7. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,501
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Ningetarajia haitumie nafasi hiyo kuhutubia mkutano wa hadhara pale unga limited!!!!!

    Tiba
     
  8. a

    afwe JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,052
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Tupunguze ushabiki usio na maana. Post hii ingeweza kuwa nzuri sana ingebeba title tofauti na hii.
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    hahahaaa
    yaani nilijua kajaza nyomi ya uhakika viwanjani...
    Kumbe hotelini.........

    Dah...
     
  10. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,598
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nilidhani ni Mimi mwenyewe! Kumbe kusalimiana na wachache hotelini!
     
  11. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ni kwanini asubiri huu mkutano ndo aje Arusha tangu 2010. Amejificha nyuma ya mgongo wa AfDB ila siyo rahisi kufanya ziara ya kitaifa arusha anaogopa vidole 2. Hapa amejikaza mno mno na watu wameheshimu mkutano tu la sivyo angela kiwa na bendera za peoples power
     
  12. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Mkuu pale labda ahutubie usiku ila kwa mchana inaweza kumwachia kumbukumbu mbaya kuliko zote katika maisha yake ya uongozi
     
  13. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Saburi....
     
  14. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haa, hivi watu wanaelewa maana yakutikisa? Mtoa mada ulikuwepo Jangwani Jmosi? Umewahi kusikia kiwanja inauwa NMC

    Arusha? Au unaweza kufika Mtwara mara moja? Utaelewa maana ya kutikisa then urudi hapa
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,820
    Likes Received: 5,147
    Trophy Points: 280
    Magamba at work,accomponed by ritz. Naona hapo katikiswa.
     
  16. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mleta mada ni mzushi hizo picha kazitoa mjengwa blogs,ukweli utakuweka huru
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Si amekuja baada ya kumvua ubunge rais wa Arusha. Alikuwa wapi siku zote?
     
  18. S

    SANING'O LOSHILU Senior Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona hakuna jipya hapa?
     
  19. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mikutano imerudishwa arusha baada ya lema kuvuliwa ubunge.. ....
     
  20. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Katikisa nini?????
     
Loading...