Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ateua Makatibu Tawala wapya saba

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mpita Njia, Mar 21, 2012.

  1. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS
    [TABLE="class: MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD]Telephone: 255-22-2114512, 2116898
    E-mail: ikulumawasiliano@yahoo.com
    press@ikulu.go.tz
    Fax: 255-22-2113425


    [/TD]
    [TD="width: 118, bgcolor: transparent"][/TD]
    [TD="width: 284, bgcolor: transparent"]
    PRESIDENT'S OFFICE,
    THE STATE HOUSE,
    P.O. BOX 9120,
    DAR ES SALAAM.
    Tanzania.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI: UTEUZI
    NA UHAMISHO WA MAKATIBU TAWALA WA MIKOA _________________________
    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Jakaya Mrisho Kikwete, leo, Jumatano, Machi 21, 2012 ameteua Makatibu Tawala wa Mikoa saba na kufanya uhamisho wa wengine watatu.Ifuatayo chini ni taarifa kamili iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi, Balozi Ombeni Y. Sefue ikitangaza uteuzi huo:-

    A: MAKATIBU TAWALA WA MIKOA

    (i)
    Dkt. Faisal Hassan Haji ISSA, ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa KILIMANJARO. Kabla ya hapo Dkt. Faisal alikuwa Mkurugenzi wa Maendeleo ya Rasilimali Watu, Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma.

    (ii)
    Bibi Mariam Amri MTUNGUJA, ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa MBEYA. Kabla ya hapo Bibi Mtunguja alikuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nachingwea.

    (iii)
    Bwana Eliya Mtinangi NTANDU, ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa MOROGORO. Kabla ya hapo Bwana Ntandu alikuwaKatibu Tawala Msaidizi, Ofisi ya Mkuu wa Mkoa, Dar es Salaam.

    (iv) Bwana Severine Bimbona Marco KAHITWA, ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa GEITA. Kabla ya hapo Bwana Kahitwa alikuwa Mkurugenzi Msaidizi, Idara ya Uchambuzi wa Sera, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa, Dodoma.

    (v) Eng. Emmanuel N.M. KALOBELO, ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa KATAVI. Kabla ya hapo Eng. Kalobelo alikuwa Mkurugenzi Mtendaji wa Halmasharui ya Wilaya ya Mpanda Mkoa wa Katavi.

    (vi) Bwana Hassan Mpapi BENDEYEKO, ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa RUVUMA. Kabla ya hapo Bwana Bendeyeko alikuwa Kaimu Katibu Tawala wa Mkoa wa Kilimanjaro.

    (vii) Dkt. Anselem Herbert Shauri TARIMO, ameteuliwa kuwa Katibu Tawala wa Mkoa wa SHINYANGA. Kabla ya hapo Dkt. Tarimo alikuwa Kaimu Katibu Tawala wa Mkoa wa Ruvuma.Uteuzi huu unaanzia tarehe 21 Machi, 2012. Wataapishwa Ikulu, Jumamosi tarehe 24 Machi, 2012 saa nne asubuhi.
    B: UHAMISHO

    (i) Bibi Mgeni BARUANI – Katibu Tawala wa Mkoa wa Morogoro anahamishiwa Mkoa wa NJOMBE.

    (ii) Bibi Mwamvua A. JILUMBI – Katibu Tawala wa Mkoa wa Shinyanga anahamishiwa Mkoa wa SIMIYU.

    (iii) Bibi Bertha O. SWAI, Katibu Tawala wa Mkoa wa Mbeya anahamishiwa Mkoa wa PWANI.
    Balozi Ombeni Y. Sefue
    KATIBU MKUU KIONGOZI

    IKULU,
    DAR ES SALAM.

    21 Machi, 2012
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hao watendaji wanamsaidia rais utendaji kazi? Au nikifuta jasho kwa kukosa tucheo flani?
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
    DIRECTORATE OF PRESIDENTIAL COMMUNICATIONS
    [TABLE="class: cms_table_MsoNormalTable"]
    [TR]
    [TD]Telephone: 255-22-2114512, 2116898
    E-mail: ikulumawasiliano@yahoo.com
    press@ikulu.go.tz
    Fax: 255-22-2113425

    [/TD]
    [TD="width: 118, bgcolor: transparent"][/TD]
    [TD="width: 284, bgcolor: transparent"]
    PRESIDENT'S OFFICE,
    THE STATE HOUSE,
    P.O. BOX 9120,
    DAR ES SALAAM.
    Tanzania.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    Hiki kiingeraza hapa wakati taarifa ni ya kiswahili
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Du!
    Anateua tu, hafuatilii wanachofanya!
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kha!! Kila kitu ni raisi!! raisi!! raisi!! katiba mpya inatakiwa haraka.
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    spilling of government revenues
     
  8. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hata Hajua Qualification Zao; Mkoa wa Katavi Sasa Katibu ni Eng. na Mkuu wa Mkoa Eng.

    Nilidhani tuna upungufu wa Eng. nchini
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    Mkuu , Mkuu awa Mkoa wa Katavi ni Mhandisi nani vile?
     
  10. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Katavi, njombe, geita, simiyu....hivi hii nchi siku hizi ina mikoa mingapi? Kuna mtu aweza nitajia?
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hoyo ni mikoa mipya Mkuu, imetangazwa hivi majuzi kwenye gazeti la serikali
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ikulumawasiliano@yahoo.com

    Rywyemamu huyoooooo!!!!!
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    25 sasa(bara)
     
  14. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii serikali sijawahi kuona upuuzi wa namna hii.........

    Mkoa wa Katavi una miwala mbili!!!......hii ni akili au dafu!!!
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu ni wilaya sio miwala
    Hiyo ni kumfurahisha PM anayetokea huko bana
    Si unaona mpaka uwanja wa ndege umejengwa kule mkulu akienda asichafuke vumbi
    Vipaumbele vya bongo ni kupeana ulaji tuu sio maendeleo
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,444
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Halafu kuna mbuzi wanalipwa kama IT specialists
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    miwala mbili ndo nini?au una maanisha wilaya? khaa watu kweli mna hasira mpaka mnakosea kuandika kudadadekii
     
  18. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    alafu piga na gharama za kuwaweka hawa makatibu tawala huko kwenye vituo vya kazi, je wanafanya kazi gani pamoja na wakuu wa mikoa!?

    Jamani wakuu, ni muda wa kutoa sauti zetu ili katika mchakato huu wa katiba mpya wakuu wa mikoa waondolewe na hata ikiwezekana vyeo vingine visivyo na tija kwa nchi hii vifutwe.

    Kodi za Watanzanzania masikini haziwezi na sio busara kutumika kulipia fadhila kwa baadhi ya wapuuzi wachache

     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu watu wana hasira mbaya
    Kuona watu wanapeana ulaji tuu halafu maendeleo hakuna
     
  20. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Katika kazi ambazo Rais Kikwete anapenda kuzifanya ni hii ya Uteuzi, Sasa subirini Uteuzi wa Wakuu wa Wilaya Soon.
     
Loading...