Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ateua Majaji Mahakama ya Rufaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mfumwa, Dec 29, 2008.

  1. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2008
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    *Rais Kikwete ateua Majaji Mahakama
    ya Rufaa
    ----
    RAIS Jakaya Kikwete amewateua Jaji Salum Abdallah Legho Massati na Jaji William Steven Mandia kuwa majaji wa Mahakama ya Rufani ya Tanzania.
    Uteuzi wa majaji hao umeanza rasmi tangu Desemba 18,mwaka huu. Kabla ya uteuzi huu Jaji Massati alikuwa Jaji Kiongozi wa Mahakama Kuu ya Tanzania na Jaji Mandia alikuwa Jaji wa Mahakama Kuu ya Tanzania Divisheni ya Kazi Dar es Salaam.Uteuzi wa majaji hao wawili umeifanya sasa Mahakama ya Rufani kuwa na majaji 16.

    Source: Food For Thought
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    wajitahidi kupunguza rufaa na haswa za mauaji na wizi kutumia silaha maana ndio wamejaza sana magereza yetu....hongereni sana ila tunaomba mkaongeze ufanisi....
     
  3. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Masati kumpeleka rufaa ni kuipunguza kasi ya uongozi mahakama kuu, jamaa tangu ameingia pale kama jk aliipa sura yenye tumaini mahakama kuu, ni hardworking na msikivu kwa haki za wafanyakazi na umma

    big up jmk na hongera mbuyi massati
     
  4. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Masati kumpeleka rufaa ni kuipunguza kasi ya uongozi mahakama kuu, jamaa tangu ameingia pale kama jk aliipa sura yenye tumaini mahakama kuu, ni hardworking na msikivu kwa haki za wafanyakazi na umma

    big up jmk na hongera mbuyi massati
     
  5. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2008
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,848
    Likes Received: 3,016
    Trophy Points: 280
    Mkuu FDR,Jr,
    Nadhani mkwere kafanya jambo jema.
    Masati kupelekwa mahakama ya rufaa ni kupanda cheo kwasababu ya uchapaji kazi.Mlitaka Masati abaki mahakama kuu mpaka lini.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2008
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Kwa kumpandisha Mandia mkwere sasa naona anaanza kutumia uwezo kama kigezo cha kuwateua na kuwapandisha vyeo wachapakazi. Nadhani akiendelea namna hii mwaka ujao, ataanza kujitengenezea legacy ya kutukuka.
     
  7. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni kweli jamaa ni mchapa kazi long time tangu akiwa wakili wa kujitegemea hadi kuteuliwa kuwa jaji wa mahakama kuu.
    Na amekuwa akiendesha kesi kwa haraka na kwa umakini mkubwa.
    Inasemekana pia ni mtu wa karibu sana na state, toka enzi za chenkapa sijui kama hilo lina influence yeye kupanda vyeo haraka haraka!!
    BTW nami ninamtakia kila la kheri katika majukumu yake mahakama ya rufaa.
     
  8. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2008
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    tatizo wote ni wazee wamekaribia kustaafu!!!
     
  9. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hatuna majaji wa kutosha,

    Hatuna wataalam wa kutosha

    hatuna wataala wa kuangali na kuandika mikataba

    hatuna viongozi walio bora!

    yaani upuuuzi mtupu ,inakuwaje nchii inakuwa na majajai wazee,watu kama Jaji Makame ni watu amabo wanatakiwa kupumzika ila ndiyo kila siku wanapewa vyeo tu!
     
  10. M

    Mwanjelwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2008
    Joined: Jul 29, 2007
    Messages: 962
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35


    Hivi Jaji Kiondozi ni mdogo kicheo kwa jaji yoyote wa rufaa? Haya maakubwa tena. Ina maana marupurupu ya jaji wa rufaa yako juu kwa jaji kiongozi? Huko rufaa sasa wako wangapi?
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
     
  12. M

    Masatu JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2008
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
     
  14. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2008
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu, hizi ndio athari za zama za ruksa ambazo wengi waliona kisomo hakina maana na kugeukia "mission-town". Ukiangalia kwa makini utaona sekta nyingi sana zina gepu za watumishi; kuna generation ambayo mchango wake umekuwa mdogo ktk kutoa watumishi na wataalam, hivyo kufanya waajiriwa wengi kuwa wazee sana na vijana wa miaka ya 75 kwenda juu.

    Hakuna haja ya kunyooshea mtu kidole lakini yapasa kuwa fundisho ili hali hiyo isirudie tena. Yapasa kutoa elimu kwa watu wetu na sio kumwaga mabilioni bila kuzingatia kama mlengwa ana elimu ya kuizalisha au la. Kosa kama hilo linaweza kuchangia watu kutoona umuhimu wa shule kwa kudhania njia za mkato za mafanikio.
     
  15. Elusive

    Elusive JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2008
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Big Up! to Muungwana
     
  16. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,175
    Trophy Points: 280
    Angalau sekta ya haki imekumbukwa. Tatizo la upungufu wa wanasheria competants ni kubwa kwa Tanzania and lets hope litamalizika miaka ya hivi karibuni baada ya kuwepo kwa School of Law ambayo sasa wahitimu wa sheria vyuo vikuu, wanakuwa mawakili moja kwa moja. Tungechelewa kidogo tuu, mawakili wa Kenya wangevamia Tanzania baada ya kusainiwa kwa Free Labour Migration kwa nchi za EAC.
     
Loading...