Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete ataweza kuhudhulia mkesha wa kupinga ushoga??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by figganigga, Dec 29, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    Maasikofu wa madhehebu mbalimbali ya kikristo wameandaa mkesha wa mwaka mpya ambao utafanyikia uwanja wa taifa. Madhumuni makubwa ya huo mkesha ni ni kutoa kauli ya kupinga na kupiga vita ushoga. watatumia nafasi hiyo kuliombea taifa dhidi ya majanga mbalimbali. katika sherehe hizo wamemwalika Mh.dr. Rais Jakaya wa Tanzania kama mgeni Rasmi. Je ataweza kuhudhulia mkesha huo wa kupinga ushoga??. hadi sasa hivi mimi binafsi sijaskia sehemu yoyote ambayo kikwete anapinga ushoga hadharani. Tusubili tuone. Mia
     
  2. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kazi za mgeni wa heshima kwenye ibada za kiislamu au kikristo ambazo mgeni mwenyewe wa heshima si wa dini husika kazi yake kama mgeni rasmi huwa ni kufanya nini hasa? Naomba kuelimishwa.
     
  3. kingadvisor

    kingadvisor Senior Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kazi za mgeni wa heshima kwenye ibada za kiislamu au kikristo ambazo mgeni mwenyewe wa heshima si wa dini husika kazi yake kama mgeni wa heshima huwa ni kufanya nini hasa? Naomba kuelimishwa.
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kinachonekana tatizo kubwa ulilonalo ni msimamo tata wa jk kuhusu suala ushoga na wala si kuhudhuria au kutoudhuria kama ulivyoainisha
     
  5. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,192
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Mkuu unataka kusema nini vile?
     
  6. Mnyamwezi wa Urambo

    Mnyamwezi wa Urambo JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 933
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona maelezo yako kama hayaeleweki vizuri vile?Hivi unaongelea udini au ushoga?
     
  7. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kinachotaka kusemekana ni kuwa JK marafiki zake ni waharabu, nadhani CV zao zinajulikana, sasa sijui mjanja nani? maana navyojua mimi "kila pakusanyikapo tai ujue pana mzoga hapo".
     
  8. STREET SMART

    STREET SMART JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 594
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Maaskofu wa KIANGLIKANA nao watakuwepo???/
     
  9. A

    Aman Ng'oma Verified User

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Atahudhuria hata usiwe na shaka tena kaitwa na viongozi wa kikristo,lkn kwenye makongamano ya kiislam mfano uchangiaji wa tv imaan huwezi mwona.hatuna shida tutaendelea kuwa watoto yatima mpaka tutakapopata baba asiye na upendeleo na atakayeongoza nchi bila mashinikizo kutoka kokote.
     
  10. KING COBRA

    KING COBRA JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,783
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Rais Jakaya Kikwete hawezi kuhudhulia Mkwesha huo kwani yeye binafsi hajapinga Ushoga hapa nchni
     
  11. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Upumbavu mtupu, tatizo wachungaji wengi wa makanisa ya ''kiroho'' shule na exposure ni ndogo sana, wao hufurahia sana kupiga picha na rais. Basi kamsikia J2 atakavyokuwa anashuhudia jinsi alivyoshikana na rais na kupiga picha naye. Padre wa Kikatoliki, Sheikh (mwenye shule), Mch. wa CCT hawezi kujisifu kupiga picha na rais. Maombi gani ambayo yanakuwa na madhabahu mbili? mwislamu na mkristo wapi na wapi kama sio njaa tu. Najua hapo ''Askofu'' Gadi atakuwepo....................
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu swali lako mbona ni tata hivi unamaana gani hasa katika hili??????

     
  13. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    mkesha unafanyika usiku, na sehemu yenyewe ni ya wazi. vipi kuhusu usalama wa Rais wetu? halafu kutokana na uchumi wetu kutokuwa imara vipi kama ataongea kauli ya kutochonganisha na wahisani si nchi itakuwa kwenye wakati mgumu? Mia
     
  14. k

    kingukitano JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,974
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wacha majungu yako wewe,hujasikia kuwa Rais alikataa kumpokea balozi shoga? usipende kuropoka uonekane unajua kujenga hoja hapa,Rais hata kama humpendi acha kumsingiziza kila kitu,Msimamo wa serikali yake uko wazi na wazungu wanalijua hilo,
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na wala tatizo si msimamo wake katika ushoga,tatizo ni kuwa kababaika katika sera yake kukwea pipa na bakuli.Kumbe anaidhalilisha nchi yake... Yaani kweli 'you can take a man from the bush,but you can not take the bush out of him..'
     
  16. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,599
    Likes Received: 225
    Trophy Points: 160
    hataweza kujiharibia kwa uingereza na marekani kama kibaraka wao.
     
  17. k

    kaeso JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Atahudhuria tusubiri tu siku hiyo. Kuhusu kupinga ushoga mbona inasemekana alikataa kumpokea balozi shoga?
     
  18. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Haya ngoja tuone kama ataweza kwenda!!! Tumuombee afya na uzima tele si ndio kiongozi wetu? Ya ushoga sijui comment yake ila msimamo wake ni 50-50
     
Loading...