Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete atajivunia nini baada ya kumaliza kipindi cha utawala wake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Major, May 8, 2011.

  1. M

    Major JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Mwalimu nyerere alijivunia utawala bora, Mwinyi alijivunia ruksa, Mkapa alijivunia kuimarisha uchumi, je Kikwete atajivunia nini, tulichambue hili kwa makini wana jf
     
  2. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ametembea nchi nyingi sana,bendera ya nchi yetu imekwenda kote huko na dada zetu wengi wamepata ajira za kudumu kwake.
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Umasikini aliotuongezea, ufisadi uliokithiri na udini!!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    katiba mpya
     
  5. M

    Major JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Dec 20, 2007
    Messages: 1,059
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Sijui anajisikiaje hapo alipo kwa sababu mambo yote aliyoacha mkapa kayavuruga, angalieni hali ya barabara zetu jamani,na ni kwanini alimuondoa magufuli ktk wizara ile na kumuweka swahiba yake kawambwa,
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    atajivunia Gamba Jipya ndani ya chama cha magamba
     
  7. mfukunyunzi

    mfukunyunzi Senior Member

    #7
    May 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kudhibiti malaria.
     
  8. N

    Nonda JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,860
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Katiba mpya na tume huru.
    Uhuru wa kusema na kuandika katika vyombo vya habari.
    "maisha bora kwa kila mtanzanaia"
    Utembezaji wa bakuli ili watz wasife njaa.
    Umeme wa dharura kuwa historia.
    Kuundwa kwa serikali ya Tanganyika.
    Ahadi hewa nyingi.
     
  9. P

    Pagi Ong'wakabu Member

    #9
    May 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Riz1 kuwa bilionea, kuwatosa mafisadi wenziye bila aibu ra, el, ec a.k.a vijisenti na kushindwa kulivua gamba lake ambalo ni gamba la kichwa cha Nyoka CICIEMU mwenye sumu kali (HATUOGOPI GAMBA LA NYOKA BALI TUNAOGOPA MADHARA YA SUMU YAKE)
     
  10. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hakuna kitu kila siku zege linakuwa gumu tu,ipo siku tutatokea hata kwenye paa
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kathibiti mkoa gani?, maana watoto bado wanakufa..
     
  12. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    KUna uwezekano mkubwa kuwa hawaoni hao wanaokufa...
     
  13. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ana mengi ya kujivunia tena kama sikosei mengine ataweka rekodi zitakazodumu muda mrefu bila kuvunjwa kama ifuatavyo:
    1. Rais asiyejua kwa nini tz ni masikini
    2. Rais aliyehudhuria matamasha ya nyimbo za injili kuliko wote
    3. Rais aliyedanganywa na wasaidizi wake kuliko wote
    4. Rais aliyepiga kampeni kifamilia na kudai urais ni ishu ya kifamilia
    5. Rais aliyetoa ahadi hadi akiwa ugaibuni
    6. Rais anayepelekeshwa na mafisadi hadi anaweweseka
    7. Rais anayevua magamba ilihali magamba hayavuliki
    8. Rais analisema wanafunzi wanaopata mimba ni kiherehere chao
    9. Rais anayehamasisha udini kuliko wote
    10. Rais wa kwanza kupigwa mawe na wananchi wa vijijini
    11. Rais wa kwanza kususiwa na wabunge akitoa hotuba
    12. Rais wa kwanza kuwa Vasco da Gama kuliko wote
    13. Rais wa kwanza kuwapigia kampeni wezi wa mali za umma hadharani na kusema ni mapanga ya zamani yenye makali mapya
    14. Rais wa kwanza kuahidi kuwa shule zote za tz zitapewa computer ilhali akijua haiwezekani
    15. Rais wa kwanza kupewa ulinzi wa majini na mlinzi wake mkuu shehe yahya
    16. Rais wa kwanza kutoa kauli za uongo pale aliposema mwaka 2007 kuwa baada ya miaka 2 mgao wa umeme ungekuwa historia na hadi leo mgao upo hata leo home sina umeme.
    17. .
    18. ..
    19. .
    20. .
    21. .
     
  14. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #14
    May 8, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kujivua Gamba
     
  15. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    uko juu mkuu.

    Raisi wa kwanza kuchekacheka kwenye issues serious

    raisi wa kwanza kuanza na hotuba kwa kuzungumzia mpira wakati wananchi wanasubiri majibu/maelezo ya maswali magumu

    raisi wa kwanza kuileta tanzania real madrid ambayo haijaja mpaka leo!
     
  16. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ata jivunia kuwa raisi wa awamu ya nne ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    May 8, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Alishawahi kuhudhuruia UZINDUZI WA KABURI LA MKE WA RAISI
     
  18. N

    Nyambu Member

    #18
    May 8, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    atajivunia kuona mafisadi baada ya kuwapigia kampeni jukwaani na baada ya uchaguzi akasema ni mafisadi au walifanya ufisadi baada ya uchaguzi/
     
  19. kekuwetu

    kekuwetu JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 308
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais wangu kikwete, mimi ni mmoja wa waliokupa kura mwaka 2005 tena kwa moyo wote, nilifurahi sana uliposhindwa tena kwa kishindo,
    siwezi kueleza furaha niliyokuwa nayo, nilifurahi zaidi ulipoanza kasi ya kutokomeza uwizi ktk mabenki na zaidi ulipo muondoa
    mjinga mahita, mpaka hapo ulienda vema kwani umeweza kupunguza ujambazi ktk mabenki.
    Rais wangu nasikitika kukueleza kuwa mimi sikuwa mmoja wa waliokupa kura mwaka 2010 na niliuzunika sana uliposhinda, nakuchukia rais wangu sintakosea kukuita mama wa mafisadi kwani mafisadi wote unawalea, huna uchungu wowote na nchi yangu, uko kwa maslahi yako binafsi, huku hali ya mtanzania ikizidi kuwa mbaya. Hivi uyaoni mapungufu yako, hivi ukiondoka leo una lolote la kukumbukwa,
    namaliza kwa kusema nawaomba watanzania wenzangu wanisamehe kwa kukupa kura mwaka 2005 nakiri nilikuchangua kwa ubishoo tu pasipo kuangalia utendaji sintarudia hili kosa daima
     
  20. k

    kilombero yetu JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kura siri yako atausingempa angeshinda tu kuliko mtu kwenda ikulu na mchumba.ikulu ni patakatifu
     
Loading...