Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete apoza mashirika ya dini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fangfangjt, Mar 20, 2011.

  1. fangfangjt

    fangfangjt JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 25, 2008
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RAIS KIKWETE ATANGAZA SERIKALI KUTOA RUZUKU YA SH 60B KWA HOSPITAL ZA MASHIRIKA YA DINI - source TBC1 news bar
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku zote serikali inatoa ruzuku hasa kwa ajili ya kulipa wafanyakazi kwenye hospitali za bugando, kcmc n.k labda kwa sasa wameongeza tu kiasi. Pamoja na hayo sidhani kama serikali inafanya hivyo kuwapoza viongozi wa dini bali serikali inawajibika kufanya hivyo kutokana na ukweli kwamba hospitali hizo zinasaidia sana katika sekta ya afya.
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Siku zote serikali inatoa ruzuku hasa kwa ajili ya kulipa wafanyakazi kwenye hospitali za bugando, kcmc n.k labda kwa sasa wameongeza tu kiasi. Pamoja na hayo sidhani kama serikali inafanya hivyo kuwapoza viongozi wa dini bali serikali inawajibika kufanya hivyo kutokana na ukweli kwamba hospitali hizo zinasaidia sana katika sekta ya afya.
     
  4. mjeledi

    mjeledi Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kufanya hivyo ni kupoza au ndio kutimiza wajibu wake kama Rais wa nchi?
    :juggle:
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kwani jukumu la kutoa huduma za jamii (afya, elimu n.k.) ni la nani?

    Mashirika ya dini au serikali?

    Na kama utakuwa hujui kuna MoU ambayo serikali kupitia wizara inaingia ubia na hospital zinazomilikiwa na haya mashirika. Na katika hiyo inatoa subsidy kwenye dawa, vifaa and kusaidia kulipa (au kuajiri) wafanyakazi.
     
  6. k

    kiluwiluwi Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thread ya kishabiki zaidi.
     
  7. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    naunga mkono
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    rais ametoa ruzuku kwa ajili ya kusaidia hospitali za mashirika ya dini ili wananchi wapate huduma za afya.kuna dhambi gani imefanyika hapo hadi kuleta thread inayosema ame 'poza' mashirika ya dini.
     
  9. m

    msosholisti Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni jukumu la serikali, But how much-60 bill- thanks to JK-
     
  10. MJINI CHAI

    MJINI CHAI JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 1,088
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kwa sheria ipi ndani ya Katiba yetu......................?!
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,332
    Trophy Points: 280
    "you're either with us, or against us"
     
  12. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    huko ni kjikosha tu hakuna lolote, serikal ya sasa haikubalik jaman, labda ikaogeshwe bahari pacific kwa muda wa miaka 5, huduma za afya ni lazima zisimamiwe na serikal ikiwa ni pamoja nakutoa fedha kama alivyoahidi KIKWETE......
     
  13. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #13
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,780
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo nayo habari?? Au kaamua kumake it publick kwani huwa hiyo ruzuku ipo siku zote na hamna aja ya prezo kuipublicize... Labda ndo hoja inapojengeka kwamba anajikomba baada ya kuharibu
     
Loading...