Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Apingwa Kortini Kugombea Urais 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dandaj, Aug 5, 2010.

  1. D

    Dandaj Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika gazeti la Majira la tarehe 04.08.2010, Bw. Paul Mhozya amepinga Mahakamani Kikwete kugombea Urais 2010 Kwa sababu ya matumizi mabaya ya madaraka na ufujaji wa fedha za umma katika safari za nje. Habari kamili katika gazeti hilo.
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Tuliipata jana hii mkuu. Kwani kuna developments zozote mahakama kuu? Maan kuna hati ya kuomba isikilizwe kwa dharura!
     
  3. M

    Mugerezi JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 28, 2007
    Messages: 453
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wale wataalamu wa sheria ebu shusheni nondo. Isije ikawe hawa wanatufanya mazoba. JE INAWEZEKANA JAMAA KUPINGWA KORTINI?
     
Loading...