Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete apewa tuzo na madaktari wa meno Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Narubongo, Mar 14, 2012.

  1. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    rais kikwete leo ametunukiwa tuzo na chama cha madaktari wa meno Tanzania uliombatana na kupewa uanachama wa chama hicho

    source: TBC
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kwahiyo sasa hiv DR kikwete ni Daktari wa meno wa kutunukiwa?
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,154
    Likes Received: 3,417
    Trophy Points: 280
    mkwara wa juzi umesaidia hadi wameanza kumlamba miguu.....ole wenu madokta tuje tusikie mnadai maslai labda 2016.!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    inasadikika tuzo hiyo ilitakiwa itolewe na madaktari wa akili.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwenye msafara wa mamba hata kenge huwemo!
     
  6. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa amepewa tuzo kwa lipi?
     
  7. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo umenena Angel.
     
  8. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,032
    Likes Received: 804
    Trophy Points: 280
    Hizi tuzo za ki bongo duh!!nasikia na vichaa nao wamemwandalia tuzo ya ukichaa uliotukuka kwikwikwikwiii
     
  9. m

    mtume pauli Member

    #9
    Mar 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa taarifa yenu mwanae Dr salama ni daktari wa meno, kwa sasa yupo uk anafanya mastaz.
    ila dah yule daktari wa kike aliyempa tuzo kampa na tuzo ya busu la shavu. kwa kweli nimeduwaa.
     
  10. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwasababu Meno yake mabovu!
     
  11. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Angel, hebu njoo hapa Malindi club nikutwange kinywaji!!
    Akili yako ina akili sana wewe,
    Halafu unatoa taarifa za intelijensia Kama hizi hadharani bana
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red: naomba msaada, Kikwete ni daktari wa meno? Kama jibu ni hapana, nani mwingine kwenye hiki chama cha madaktari wa meno hana ujuzi na utabibu wa meno?
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    FJM mimi nimewaletea taarifa tu kutoka TBC hapo red si maneno yangu, ni yao! labda ukawaulize wenyewe madaktari i.e qualifications za kuwa mwanachama wao ni zipi

    ilikuwa ni tuzo ya kuutambua mchango wake ktk __________
     
  14. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,575
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    kama tuzo zinatolewa hovyo hivi naona zinakosa maana sasa!
     
  15. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unafiki na Kigeugeu tu! Kujipendekeza hadi hawajui hata cha kufanya! Hivi bongo tumwamini nani?
     
  16. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Laiti kama wangejua alipata GPA ya ngapi Udsm, wasingempa hata tuzo ya Unesi wa meno.
     
  17. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Sasa nimeelewa kwanini Dully Sykes hataki Tuzo. Zinatolewa hovyo kama mimba
     
  18. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    wametambua mchango wake katika kukuza Idara ya meno na kinywa ambayo ilikuwa imesahaulika kama tunavyojua watanzania wengi tunan'goa meno majumbani bila kujua athari zake na hatari ya kung'oa meno kienyeji na afaya ya kutunza kinywa.

    Dr Rachael Mhavile ni mmoja wa wanaharakati wa tiba ya meno walioshiriki kuleta mageuzi katika nyanja hii na Rais ametia nguvu hadi walipofika sasa wanajenga kituo cha afya ya meno na kinywa kigamboni kwa juhudi za kikwete.
     
  19. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hizo tuzo zingine hata yeye mkuu zinamshushia hadhi, inabidi sometimes azikatae tu.
     
  20. Captain22

    Captain22 JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Katika yote v.a.s.c.o d.a g.a.m.a amenicha hoi pale alipo mkumbatia na kumpetpet dr. Mhavile .
     
Loading...