Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete apendekezwa na CCM kugombea urais 2010

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Jul 10, 2010.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kishatumbuiza Vick Kamata kisha wakatumbuiza wasanii wa TMK wakiongozwa na Juma Nature, wametinga mavazi ya CCM kwa raha zao.

    Sasa anatumbuiza Flora Mbasha, anaimba "Kikwete Kiongozi bora, Ushindi ni LAZIMA".

    Violeth Mzindakaya ndiye MC wa shughuli hii.

    Wamehudhuria Lipumba, Mrema na viongozi wa Demokrasia Makini
     
  2. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #2
    Jul 10, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160

    Jamani hizi sio kampeni kabla ya wakati?
     
  3. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #3
    Jul 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwani Mbasha anaimba nyimbo hizi za kidunia, ama ndio yale ya Kikwete chaguo la Mungu, asante Invisible, endelea kutujuza hayo yanayoendelea kwenye mkutano huo wa mabaka uchumi.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hehehe!mkuu invisible umesimama kona gani?....
    mi nipo hapa kwa raha zangu
     
  5. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #5
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa anaimba msanii DOKII... Anasifia kipindi cha miaka 5 ya JK...

    Elimu imeboreshwa, miundombinu imeboreshwa etc
     
  6. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #6
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu nipo ndani ya ukumbi, si unajua sisi wadau haswa... :cool:

    Dokii amejazia kwelikweli... Anasifia KIKWETE ANAWEZAAAA!
     
  7. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #7
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Sasa wanaingia Lowassa, Kikwete, Mkapa, Makamba, Karume, Msekwa etc... Viongozi wa kitaifa wa CCM
     
  8. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    chama chetu cha mapinduzi chajenga nchiiiiiiiii, eh chamaaaaaaaaaaa, ehhhhhhhhhh!
     
  9. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Upinzani pia wapo!
     
  10. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sisi (chadema) wametupa mwaliko? Ipo live TBC1?
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Yeah, ndo wanaimba hivyo!

    Sasa anaongea Chiligati.

    Wanafunzi wa Vyuo vikuu watapewa fursa ya kuimba pia.

    Sasa wanatumbuiza TOT, wamevaa njano sanaaa. Wanaimba OVYO kabisa leo
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Tafadhali mkuu, si upinzani wote!

    CHADEMA hakuna mtu nadhani, maana hajatangazwa. Wapo Lipumba na Mrema, Demokrasia Makini wametuma mwakilishi nao.

    Nasikia ipo live TBC1
     
  13. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #13
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wanafunzi wa vyuo vikuu wanaimba "CCM kiboko yao, na wapinzani wanajua". Wanasisitiza CUF wanajua...! Hahaha na TLP wanajua! Aibu kwa Mrema na Lipumba....
     
  14. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #14
    Jul 10, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Inaelekea JK anafurahishwa sana na wimbo wa wanafunzi wa vyuo! Anatabasamu saaana
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :bounce::bounce::bounce::bounce::bounce::bounce:
    nilidhani ni mimi binadamu tu ninaliona hilo KUMBE HATA ROBOT
     
  16. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Ngoja wajiliwaze tu kazi ipo mwaka huu labda waibe kura
     
  17. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanafunzi wanafurahia kupunguzwa kwa bumu!
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkuu Invicible na Teamo tunawashukuru, endeleeni kujuza.
     
  19. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nainjoy burudani mkuu. live on TBC1
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Jul 10, 2010
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hata Star TV wanaonyesha
     
Loading...