Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete and Family: Nani ni Nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lukolo, Sep 30, 2010.

  1. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Just curious!!! Hivi nani ni mgombea urais kati ya hawa? Mbona wote wana majukumu sawa ya kuinua mikono ya wagombea ubunge na kuwatambulisha kwa wapiga kura?

    Sijaona Makamu mwenyekiti wa chama (Msekwa) akitambulisha wagombea, au makamba akifanya hivyo. Ina maana Mama salma na Ridhiwani wana vyeo vikubwa kushinda makamu mwenyekiti wa chama na Katibu mkuu?

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ulimbukeni at its very...nah, not Best, but WORST!
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni viherehere vyao:A S 112::A S 112::A S 112::A S 112::A S 112:
     
  4. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kwani CCM ya zamani tuliyoijua sisi wakati wa baba wa taifa angali ameshika hatamu ndo ya leo? hii ya leo imejaza wahuni tupu kuanzia ngazi ya barizi hadi taifa kwa hiyo maana hiyo siwezi kushangaaa kuona familia imekuwa ndo CCM mwenyekiti. Makamu na Katibu mkuu wengine wapo hapo kufuata upepo tu wakisubiri waambiwe nini wakalopoke ile wajaze matumbo. Anyway i predict mwisho wa Ridhone utakuwa mbaya sana labda akimbilie ugaibuni.
     
  5. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wivu tuu..!!!
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hahaha hahaha hahaha napata picha hapo

    Lakini this is shame to our nation kuwa family imechukua hatamu za uongozi wa nchi kuanzia kwenye kampeni hadi nshaaa matumizi ya hovyo ya rasilimali za umma..
     
  7. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sidhani kama atakuwa na mwisho mbaya ilihali babake anamlinda. Vinginevyo Slaa aingia madarakani mwaka huu.
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli ni wivu tu, inawezekana na mimi babangu angekuwa Raisi ningekuwa rais msaidizi au kwa kuwa ni mkuu wa shule basi hata mimi nina mamlaka ya kuwapangia walimu wa pale shuleni majukumu ya kazi. Huu unaweza kuwa ni mfumo mpya na bora zaidi wa uongozi. Baba akipata cheo na wa nyumbani kwake wote wanakuwa wamepata hicho cheo au vipi?
     
  9. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Upo mama? Kwa kweli nakuunga mkono kwamba ni viherehere vyao!! Sasa sijui hapo una maanisha kwamba wenye viherehere ni hao wanaokwenda kuwasikiliza au ni hao wanafamilia?
     
  10. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kikwete amekuwa kabusi wa tanzania, na hako katoto kake ka ridhiwan kanafundishwa namna ya kuliibia taifa baadae
    katakapochaguliwa na mabwege na majuha kuwa mwenyekiti na karaisi kupitia chama cha mafisadi (ccm)
     
  11. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    JK ameamua kuhusisha fammilia kwenye kampeni baada ya ma tycoon na watu mbali mbali ambao baada ya kutoswa au kuona mambo ya hayaendi vizuri ndio kusema wao ndio wamemuweka madarakani , yani bila wao JK asingekua raisi wa Tanzania, sasa Mheshimiwa ndipo akamamua kutumia fammilia ili kusiwe tena na mtu kulipwa fadhila .JK kaamua kipindi hiki cha mwisho anataka awafunge mdomo wote walio sema hajafanya kitu , ana kaza buti zaidi na kuhakikisha heshima yake ina rudi na ku enziwa kwa vizazi vijavyo.Kutakua hakuna tena undugu ,urafiki na ile nawe ule hapo, ni kazi kwa Ari zaidi na kasi zaidi , hakuna kuangaliana machoni tena.Ila huyu Ruge wa nini ?
     
  12. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,498
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Umeshaambiwa urais ni suala la kifamilia hujaelewa nini.
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli watu wanawivu utadhani nchi ni yao. Hwajui nchi ni ya Raisi na familia yake.
     
  14. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Kweli huyu jamaa vizazi vijavyo vitamkumbuka kwa mazuri na mabaya aliyoyatenda!
     

    Attached Files:

  15. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nchi yetu tunakataa kuibiwa unatuambia ni wivu ?futa kauli yako.nyamba..@34
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    MAMA MALARIA SUGU, UPO?:llama:
     
  17. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa taarifa yenu CCM ni kampuni binafsi waliomo ni shareholders and not members.JK family is the major shareholder to CCM so do not get surprised to see that all members of family are fully responsible.Wengine ni wateja wa ccm and not members.Period
     
  18. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Huo ni mkakati wa Kifamilia kuhakikisha kuwa fungu lote la kampeni linabaki kwenye familia yao. Hiyo ndiyo maana halisi ya falsafa ya Kikwete ya 'NGUVU ZAIDI', 'ARI ZAIDI' na 'KASI ZAIDI' ikiambatana na ile ya 'MAISHA BORA KWA KILA MWANAFAMILIA'.

    CCM ina wenyewe na wenyewe ndiyo hao wanaoonekana kwenye majukwaa ya kampeni.
     
  19. M

    Magehema JF-Expert Member

    #19
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni bahati mbaya sana wengi tumekuwa vipofu kutokana na njaa zetu, anachokifanya Mkulu ni jambo la ajabu sana, kijana anasomewa risala na wakuu wa wilaya, mama ndo usiseme anapokewa na Ma DC na RCs halafu bado watu hawaoni wanasema huo ni wivu. Come on let's be serious!
     
  20. M

    Magehema JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nasikia mke wa Jan Poulsen kaonekana akisimamia mazoezi ya Taifa Stars, tehe tehe!
     
Loading...