Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Anawaogopa WanaUDSM??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 4, 2010.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama kumbukumbu zangu hazinidanyanyi JK ndo anamaliza miaka yake mitano akiwa ameongea na wanaUDSM mara moja mwaka 2006 pale alipokuja kufungua College of Engenring akazomewa na wanaUDSM tokea hapa hajawai kurudi tena.

    Jana katibu mkuu wa UN Dr Asha Rose Migiro tulikuwa naye pale UDSM sijui alitumwa na JK kama kinga yake?? Je JK hana huwezo wa kuwahotubia wanavyuoni??
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Atetema pumba, saizi yake wazee waliochoka wenye jezi za njano na kijani wa dsm
     
  3. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Dont worry....SLAA will come......
     
  4. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2010
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kwa sasa yupo busy na......
    MKUKUTA,
    MKURABITA,
    KILIMO KWANZA
    SAFARI ZA NJE,
    KUFUNIKA KASHFA ZOTE ZA UFISADI,
    NAMNA YA KUSHINDA UCHAGUZI 2010 MAANA HALI NI MBAYA KASHIKWA PABAYA
    Atakuja tu subirini!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
     
  6. m

    masasi Member

    #6
    Aug 5, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MAHALI AMBAKO NI SIZE NI UDOM,UD NI CHEMCHEM YA FIKRA ZA KIMAGEUZI KWA HIYO ATAUMBUKA:bored:
     
Loading...