Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

KIKWETE ANAWALIPA WFADHILI WAKE RA na EL KWA INSTALMENT?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by makongorosi, Jan 28, 2011.

  1. m

    makongorosi Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana jamvi kwa mtazamo wangu kikwete anawalipa deni lao waliomuweka madaraani yaani EL na rafiki yake RA. Kwa wafadhili hawa EL na RA wanataka malipo yao sasa Kikwete anawalipa kwa Instalments, instalment ya kwanza ndiyo hiyo DOWANS na instalment ya pili inakuja ile kampuni ya railway (RITES). Maana Rites kwana wako kimya wanapima maji kuona vipi ikipita dowans tusubirie instalments nyingine nyingi tu zinakuja.
     
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,488
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    Kaka mitazamo yako mizuri sana, keep it up!!!

    Jitahidi sana uishi kwa evidence, what if mtazamo wangu nikafikiri wewe ni fulani?
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,261
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Imekaa vizuri.
     
  4. 2

    250689 Member

    #4
    Jan 28, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani kuna ukweli ndani yake na ndiomana hata halizungumzii swala hili..otherwise aangesha ongea si mnajua anavyopenda sifa.
     
Loading...