Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anavyotamba na mawaziri wanaotakiwa kujiuzuri nchi za nje

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Candid Scope, Apr 23, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete amewasili mjini Blantyre ,Malawi leo jioni kuhushuria Mazishi ya Profesa Bingu wa Mutharika, aliyekuwa Rais wa Malawi., aliyefariki tarehe 5 April, 2012 Kufuatia matatizo ya Moyo. Rais Kikwete ni miongoni mwa Viongozi wakuu Saba kutoka nchi jirani na Malawi.​


    Ukiona Rais haoni aibu kujianika na mawaziri ambao wana kashfa nzito katika utendaji licha ya kushinikizwa na Bunge la nchi ambalo ndiyo sauti ya wananchi hapo kuna tatizo.
     
  2. N

    Njele JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mambo mazito na makubwa yanayotokea nchini hata hatari ya yeye kupewa kadi nyekundu kama baadhi ya mawaziri wake lakini anatoka kivua mbele hivyo huko, huyu hana haya kabisa, bongo lake la pekee, maana mie ningetafuta pa kuficha taswira yangu. Raha ukishazizoea hupofusha.
     
  3. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Wanajuana, na hapo wameenda kupanga mikakati, hapa nyumbani hapatoshi
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Halafu, suruali inataka kumvuka nini, mbona kaibeba kwa mikono???
     
  5. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    huyo binti pembeni ni nani?? wamevaa saresare
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ana brain atrophy due IDS hana shida, anatembea kote huko kujenga afya akikaa hapa anaona atakfa fasta
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,154
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Nadhani hayo ni majonjo tu.
     
  8. K

    Keil JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii sio pic ya Malawi, imepigwa hapa hapa Bongo na ilipigwa zamani kidogo. Ndio maana kuna Mkuu wa Mkoa wa Dar na pia Malima na Ngeleja wako hapo, hawezi kusafiri nao wote wawili kwenye trip moja.
     
  9. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Thanks

    Ila huyo dada hapo ni nani??
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,638
    Trophy Points: 280
    Wabongo siku hizi hawakawii kukuambia ni style ya "ki-Freemason".
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mimi siku huzu mtu akisema mambo ya freemason natamani nimkate ngumi. Halafu kwa nini huyo mama kavaa sare sare na rais?
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hilo ndilo swali langu, ni nani huyo hadi anavaa sare na mume wa mtu???:doh:
     
  13. K

    Keil JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    LOL ... kwa kweli siku hizi swala la Freemason imekuwa ni issue, kila kukija iko kwenye magazeti na mitandao, sasa naona na magazeti ya dini nayo yameanza kuijadili ... kaazi kweli kweli.
     
  14. R

    RichTheDon New Member

    #14
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh nimeona watu wengi wameuliza swali hili, huyo binti ni nani maana ametoka copy pamoja na Prezida!?
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ngoja niulize kwa mara ya mwisho

    HIYO SHORT CHASIS PEMBENI YA VASCO DA GAMA INAITWAJE???
     
  16. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #16
    Apr 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Nasubiri ujibiwe; inaonekana kama vile nguo alizovaa na zile alizovaa Kikwete zilinunuliwa siku na sehemu moja.
     
  17. Companero

    Companero Platinum Member

    #17
    Apr 23, 2012
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,395
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    candid scope wa 'honest to my country' hapo sio malawi, ni tanzania!
     
  18. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    hiyo shortiiii pembeni ni nani??:A S shade:
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Anaitwa Demu wake wa nje huoni alivyopiga suruali jeki huenda ndio anaenda kumsukuma
     
  20. u

    ureni JF-Expert Member

    #20
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Si nyumba ndogo jamani au katiba ya nchi hairuhusu rais kuwa na nyumba ndogo?
     
Loading...