Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anatarajiwa kuwa Mgeni DICOTA 2011, Washington DC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Aug 9, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tumesikia Kikwete anakwenda Marekani tena kusheherekea uhuru wa miaka 50 ya Tanzania mwishoni mwa mwezi huu. Hivi huyu mwanaccm hafahamu au hasomi nchi za marekani na donors wanazungumzia debt na deficit? Muda gani bado natafakari Kikwete alikaa kweli darasani au vitu gani wametumia kupata nafasi ya kuburuza watanzania kiasi hiki? Kinachosikitisha sana ni jinsi gani mipango ya kununua Watanzania wanaoishi Marekani inavyofanywa kwa nguvu na bidii. Jana nilikuwa nawasiliana na jamaa kwa email huko Marekani na anasema serikali kama kawaida wamefungua kitengo kingine chini ya Balozi wa Marekani, Mwanaid Maajar. Kitengo hiki kinatambulika kama 'dicota' dhumuni kubwa ni kuwaandikisha na kuwaorodhesha watanzania waliopo Marekani na kuwatumia kama wananchi wa Bagamoyo.

    Maswali mengi ya kumuuliza balozi na serikali yao hii, hivi uhuru siku hizi unasherekewa Marekani? Kazi ya ofisi ya balozi wa Tanzania nini? na majukumu ya dicota nini? kama sio ufisadi na deals za ccm? Kitu kibaya hapa ni wale wenye njaa wanaonekana wapo Tanzania na hata nje ya nchi, ukizingatia watu kama William wapo Marekani kutuabisha na inatosha kabisa. Kinachompeleka Kikwete Marekani nini wakati yeye nchi yake wananchi wanakufa bila ajira na chakula? Tunachosihi hapa ni haya, Kikwete akijitokeza Washington tunawaomba watanzania mlio na uchungu na Taifa lenu muulizeni constitution anaandika nani? Mbona Marekani inayompa nafasi yeye kusafiri kila siku mbona katiba haishikiliwi na Obama? Kitu kingine ni hiki 'Kikwete una-solution gani kwa ajili ya economy na ukosefu wa umeme Tanzania, zaidi ya deals za mafuta? Uchaguzi ulishinda vipi mbona maths hazi-machi na ushindi wako?

    "Information is just on your finger tips, use it and be useful in your society"
     
  2. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Vasco D. haachi lazima atie timu tu
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kusoma hii habari somewhere (sikumbuki wapi) na wakati huo waandaji walisema kuwa mgeni rasmi 'anatarajiwa' kuwa Rais Kikwete lakini walikuwa hawaja-confirm. Niseme tu kwamba binafsi niliamini rais asingeenda na badala yake angetuma kiongozi mwingine i.e Waziri wa mambo ya nchi za nje au hata katibu tarafa kutoka mahali popote Tanzania bara. Sina hakina safu ya washauri wa Rais wetu ikoje lakini hili linanipa shida sana, how can our president get this low? Naomba nieleweke sidharau ndugu zetu huko Marekani waliomwalika lakini Rais wa nchi? what next? mgeni rasmi kitchen party?

    Sasa hivi analaumiwa kwa kutoonesha leadership kwenye mambo ya msingi ndani ya chama na serikalini na nilidhani rais angejikita zaidi kurekebisha mambo ya kitaifa lakini sio kusafiri kwa mambo yasiyo na tija kwa taifa.
     
  4. T

    Testimony Senior Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 112
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa vile kuna maandamano yanaandaliwa ya kumpinga...na kwa vile msanii wetu ni mpenda sifa, naamini kabisa kwa vile anajua 'ujiko' wake utaingizwa doa na hayo maandamano ya kumpinga...Muungwana hatofika...kwa vile atakuwa kwenye shughuli nyingine nyeti za ujenzi wa Taifa...huenda atakuwa swaziland wakati huo. jiandaeni kwa last minute cancellation...kama ilivyo kawaida yake...
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kama hao DACOTA wamemwalika and at the same time wanataka kuandamana huko kwa ajili ya huyu j!!!!..any way wacha nisubiri
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Akapumzike tu kwani akiwa hapa home anafanya nini, yeye yuko kimya tu hana time na shida za bongo, fly well.
     
  7. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmesikia wapi tena kuwa rais anakwenda USA? wakati qoutation uliyotuwekea inasema wanasubiria response yake
     
  8. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe unauliza uchaguzi upi ambao JK hakushinda? unamaanisha nani alishinda, slaa kwa kura za kaskazini na kanda ya ziwa tu? au lipumba na kanda ya kusini na pemba? kute huko walipowapigia kura wapinzani waligawana na JK na margin ya tofauti ilikuwa ndigo sana kati ya wagombea lakini wapinzani hawakukubalika sehemu yote ya Tanzania. na sehemu walizoshinda wapinzani mbona ziko wazi na shamrashamra uliziona. wake up man acha kumislead watu kuwa huyo slaa wako alishinda. Binafsi si mwanaccm na hawajawahi kupata kura yangu lakini nina uhakika wa 100% kuwa JK alishinda.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kama kawaida majuuuu......
     
  10. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mkuu naungana na wewe kuwa hata mimi ninawasiwasi na panelist wake wa kumshauri huyu jamaa. Huwa nashangaa sana ninapoona eti rais amekuwa mgeni rasmi kwenye uzinduzi wa mziki wa injili. hivi kweli rais ni mtu wa kwenda kuzindua mziki? What is hell is this? Agghhhh!!!!!!!!!
     
  11. Nish

    Nish JF-Expert Member

    #11
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mnyonge mnyongeni na haki yake mpeni
     
  12. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #12
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Na hiyo safari nani anagharamia? kama ni kodi zetu, No, a big NOO
    Hiyo pesa wapewe TPDC watuagizie mafuta, tumechoka na hawa wahujumu uchumi.
     
  13. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #13
    Aug 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,815
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    "wapo wanaobeza safari zangu, nasema hivi msiwasikilize bila hz safari za nje wa'tz wengi wangekufa njaa". Jk
     
  14. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #14
    Aug 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hizi nukuu za uongo mtazijibu siku ya mwisho.
     
  15. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #15
    Aug 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    safari njema v.dagama
     
  16. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #16
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Naomba niwaeleweshe kidogo!.
    Kila mwaka kuna mkutano wa UN mwezi wa tisa hivyo Kikwete anakuja USA kila mwezi wa tisa sasa balozi akawaomba dicota wachanganye mkutano na ubalozi ili badala ya kuwa mikutano miwili itakuwa mkutano mmoja!. Dicota wanafanya mkutano mmoja kila mwaka hivyo balozi akaomba wafanye mwezi wa tisa kwasababu viongozi wengi watakuwa hapa kwenye mkutano wa UN. Kwasababu mwaka huu ni miaka 50 ya Tanzania ndiyo maana wamekuja na hiyo ya miaka 50. Mimi binafsi sioni Tatizo hapa kwani Watanzania wengelipa pesa ya Kikwete kuja Marekani anyway. Vilevile sio vibaya kuongea na Watanzania
     
  17. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #17
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,227
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kama tumeshindwa kumtimua huyu mtalii basi Mungu si aangushe hiyo ndege yake kule baharini ili tuanze moja!!!
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Aug 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha ha na ile anayo enda kuzindua madrasa ya watoto msasani?? huyo ndo JK the Traveller..mpssxxxxyyy
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,260
    Likes Received: 1,239
    Trophy Points: 280
    Mbayu wayu kazini.
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Safari ya 315 hiyo zingatieni watz!
     
Loading...