Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Anatanua Ivory Coast! Watanzania Wanateseka - Utawala au Upofu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by niweze, Mar 1, 2011.

  1. n

    niweze JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi ni kiongozi wa familia gani? Sasa hivi yupo ziarani Ivory Coast na kuonana na madikteta wenzake? Ametatua mgogoro Ivory Coast? au Bado anatembelea historic sites Abidjan? Akirudi tumwone akielekea Addis Abba, Ethiopia na UN next huku waliokufa Gongo la Mboto wanajizika na wengi bado maamivu kila mahali. Mali, nyumba, shida ya umeme na maisha ya wananchi yana tekereka. Where do make these kinds of leaders? Maybe Tanzania million 43 tumwonyeshe mlango ili next time atumie ndege yake na kuuza raslimali zake mwenyewe.

    [​IMG]
    Kikwete Akimkumbatia Raisi wa Kujipandikiza Ivory Coast, Gbagbo

    [​IMG]
    Kikwete na Mbeki wakitemebelea Ivory Coast wakati wakijua hawana solution

    [​IMG]
    Maisha ya Ivory Coast Kikwete akitembelea

    [​IMG]
    Walibya wanakufa Kikwete na AU wanakaa Ivory Coast kujadili uongo

    Is What Tanzanians Want? or Expect
     
Loading...