Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete Anatakiwa Kujiuzulu Kupisha Uchaguzi Mkuu/ Waziri Mkuu Pia Kujiuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ukombozi Sasa, Apr 20, 2012.

  1. U

    Ukombozi Sasa Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za ukakika kesho zinasema Raisi Kikwete kesho 21/4/2012, mjini Dodoma kupunguza mukari wa Wabunge wa CCM katika kuungana na Chadema ili kupiga kura ya kutokuwa na imani na Waziri Mkuu.

    Kwenye habari za awali zinaelezea mawaziri nane wanaotakiwa kujiuzulu, lakini pia kuna habari za yakuwa Waziri Mkuu Pinda anaweza kujiuzulu. Iwapo itakuwa hivi basi inaonyesha jinsi gani rais huyu ambavyo ameshidwa kutoongoza sisi watanzania na hivyo basi na yeye hana budi kufanya maamuzi magumu ya kuitisha uchaguzi mapema na kuachi madaraka. Hili litakuwa jambo jema kwa yeye kufanya na hakika watanzania watamkumbuka kwa uamuzi huu.
     
  2. m

    maselef JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    And the M4C again and again
     
  3. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hko sawa mkuu
     
Loading...