Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anastahili kuwekwa kwenye records za gennius book ya dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Papa D, Mar 7, 2011.

  1. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani napendekeza JK aandikwe kwenye kile kitabu cha watu walofanya/au kutenda mambo maalum kwa kuwa Kiongozi wa Kwanza Duniani kutojua chanzo cha umaskini wa nchi anayoingoza ilhali yeye ni mchumi, mwanasiasa na mwanajeshi. kisha akawatangazia raia wake atawapa maisha Bora!!

    TUMPIGIENI KAMPENI AANGALAU APATE HIYO HESHIMA JAMANI!!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Please, ni evil spirit and not holy!
     
  3. s

    salisalum JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yer ni kweli. siyo roho njema hata kidogo.
     
  4. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni rais pekee asiyewajua anaotaka kuwalipa pesa nying km bl 94. Pia ni rais anayeongoza kwa safari za nje hasa kwenda marekani hadi walishamchoka. Ni raisi aliyeshinda kwa asilimia 80 2005 na baada ya miaka 5 akapata asilimia 27 then akachakachua matokeo. Ni rais fisadi. Me ntampigia kura aingizwe guiness
     
  5. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni nwazo zuri
     
  6. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Pia ni Rais pekee Duniani asiye fahamu idadi ya watumishi wa umma katika nchi yake [kumbuka siku anatoa tamko la serikali kuhusu madai ya watumishi wa umma; alisema wako 340,000]
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    ni rais pekee aliyewahi kuomba digrii kwa wasomi ili eti na yeye aitwa dr kama dr slaa akizani kwamba atamfunika. nasikia kaenda loliondo kwa yule mchungaji mstaafu,ni kweli wadau? anaweza kwenda kubadili dini yule mana haaeleweki.
     
  8. Papa D

    Papa D JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 684
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni Raisi pekee Duniani asiyejua matumizi ya Dola Aliyokabidhiwa na Raia Wake!
     
  9. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mnasahau jamani??? Ni rais pekee asiyejuwa mmiliki wa kampuni inayodai serikali yake mabilioni.
     
  10. Onambali

    Onambali Member

    #10
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni rais pekee anayeongozwa na kuongoza kwa nguvu za majini
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye kuwa ni rais mwenye watoto wengi duniani, sio kweli wakuu!!
     
  12. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #12
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni raisi pekee duniani aliyechanguliwa kwa 24% ya wapigakura wake!!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kazi Tanzania ipo duh! Kwa viongoz hivyo, sisi Raia je?! Ni rais pekee toka afrika mashariki mwenye safari zisizo na tija kwa taifa lake, rais mpenda sifa na mwenye vistory vingi ktk hotuba zake.
     
  14. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #14
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani hizo kashfa mnazotoa kwa rais wetu ni ukosefu wa adabu.Yeye ni kiongozi wetu mkuu kwa mujibu wa sheria za nchi hivyo ni lazima tumheshimu hata kama ana mapungufu yake.

    Yeye ni binadamu na si malaika.Amewazidi umri karibu member wote wa JF hivyo apewe heshima yake kama mkubwa wetu.Au mnataka kusema kuwa wazazi wenu wakifanya mambo ya ajabu huwa mnawadhalilisha kiasi hiki? Sio fair jamani,tuwe na staha kwa viongozi wetu kwani ndo wanaotoa picha halisi ya nchi yetu kwa nchi nyingine.
     
  15. DAUDI GEMBE

    DAUDI GEMBE Member

    #15
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwisho kabisa ni rais pekee mwenye kulipiza kisasi hata kwa kosa dogo la zamani kama uliwahi kusoma nae ukampita kwenye mtihani au kufanya nae kazi mkajibishana ndivyo sivyo basi yeye atakutafuta na kukushughulikia kipindi yy ni president.
     
  16. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #16
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni rais PEKEE ambaye alipewa cheque feki na NMB
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na akaipokea bile kushtukia imekosewa ingawa ilikuwa na miandishi mikuuubwa!
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Hii kama ina ukweli vile.....
     
  19. s

    superfisadi JF-Expert Member

    #19
    Mar 13, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni rais pekee anayependa kubembea alifunga safari mpk ughaibini na bi mkubwa wakabembea akawatumia picha wananchi wake wakati wananchi wakikabiliwa na changamoto nyingi zinazomtegemea yeye azitatue
     
  20. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #20
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni rais pekee anayeongea pumba wakat akihutubia. ni rais pekee anayechagua mawazir ovyo kama SS. ni rais pekee anayependa ngono na kumfuata daily dada rose kule marekan
     
Loading...