Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anasikitika kujiuzulu kwa Rostam au geresha tu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Untwa, Jul 15, 2011.

  1. Untwa

    Untwa Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa taarifa za Magazeti, Mwenyekiti wa CCM amesikitishwa na Kitendo cha Rostam Aziz kujiuzulu! Hivi si yeye aliyesimamia vikao vya kuwataka wanaotuhumiwa wajivue gamba? Kama kweli anasikitika anataka wananchi tumueleweje?
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Tumuelewe kuwa he is the biggest joker of this century!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu wa kaya tumeishamzoea kwa hiyo mzee usishangae..
     
  4. nzumbe

    nzumbe Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je. baada ya hapo muelekeo wake ni nini? maana kuna jambo hapo...
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lazima asikitike! Mlitakata afurahi?
     
  6. L

    Luiz JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnafiki huyo kwani wewe hufahamu pindi lowassa anajiudhulu alitoa kauli kama hizo wakati kwenye vikao vya chama vya kumshinikidha lowassa ajiudhulu alihudhulia.
     
  7. s

    sanjo JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kumbuka wana historia ndefu. Kwa watawala wetu, bila shinikizo la nje nani yuko tayari kuwajibika?
     
  8. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unajua Kikwete ni kama mzazi, ambaye peke yake ndiye mwenye uchungu wa mwana. Duniani hakuna mzazi anayechekelea kifo cha mtoto wake, isitoshe Rostam amekuwa msaada mkubwa sana kwa chama. Bila shaka kujiuzulu kwake kutaleta pigo kubwa sana kwa ustawi wa chama na maendeleo ya taifa kwa ujumla.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    point.. Wa kufurahi hapa ni nape tu
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    What? Which Kikwete? Ridhiwan, ooh the chairmam Ok...they wonders shall never end.
     
  11. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,031
    Trophy Points: 280
    Hicho ni kilio cha mamba!! Mamba huwa anammeza mtu huku machozi yakimtoka mamba machoni kwa hiyo utadhani analia kumbe anatoa machozi ya furaha baada ya kupata windo nono!!!
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hivi kikwete anajitambua kweli aua yupo yupo tu ...yaai rais anakuwa na maneno na mawazo kama muuza kashata..aghhhhh
     
  13. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,476
    Likes Received: 2,492
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza naungana nanyi kweli lazima Kikwete asikitike kwa vile anajua RA alivo play part kumuweka magogoni.
     
  14. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bado nakumbuka kujiuzulu kwa "waziri mkuu Lowasa", hiyo ilikuwa ajali ya kisiasa. Na hatimae ya comments za waziri mkuu Mizengo Pinda juu ya maamuzi magumu ya serikali.
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Unajua hii ya Rostam ni mojawapo consequence ya kauli ya Lowassa aliyotoa bungeni kuhusu maamuzi magumu! Naamini kuna wengine wataibika na kujiuzulu!
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Aliyesema chama kijivue magamba nani????jk mnafki.......
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Acha danganya watu wewe......lowasa hakukishauri chama ameishauri serikali.......sasa maamuz magumu gani ya serikali dhid ya rost-HAMU
     
  18. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Au labda alikuwa anataka mtu mwingne ajivue gamba.
     
  19. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huu ni wazimu sio mzima huyu chairman wetu akapimwe.
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    jk anapenda sana gutter politics
     
Loading...