Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anapwaya, "he is not president enough"

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzanaki, Mar 2, 2011.

  1. Mzanaki

    Mzanaki Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtu mwenye maono ya mbali na busara aliyefuatilia kwa makini uongozi wa JK tangu mwaka 2005 hata kama mtu huyo ni mkereketwa wa kutupwa wa CCM kama mzee Msekwa,Kingunge nk. atakuwa amejiridhisha kuwa kiongozi huyu anapwaya.Kwanza kwa kumlinganisha na aliyemtangulia yaani Mkapa na pia kwa kuwatazama mawaziri wake kama wakina Sophia Simba,Wiliam Ngeleja nk.., achilia mbali waliojiuzulu hapo awali kama wakina Karamagi na Lowasa.
    Utendaji kazi wa raisi huyu kwanza haufuati itifaki,Rais atazungumzia ujenzi wa nyumba Gongo la Mboto wakati waziri wa makazi yupo,..Rais atazungumzia maandamano ya amani ya Chadema tena kwa kutetemeka wakati waziri wa utawala bora yupo achilia mbali Waziri mkuu na Makamu wa raisi...Waziri wa maji Mark Mwandosya atafungua tawi la benki ya CRDB huku waziri wa biashara yupo..nk..nk..Hizi ni dalili za serikali iliyochanganyikiwa kutokana kupwaya kwa raisi wake.Ukimtazama JK kwa makini wakati wa hotuba yake ya mwisho wa mwezi, kwanza utagundua hofu kuu ambayo inazidi ile iliyoonyeshwa na Mubaraq, Ben Ali na hata Qadaffi!...Wewe bado unashikilia dola sasa hofu kubwa kiasi hiki inatoka wapi kama sio dhamira yako inakushitaki kutokana na kupwaya kwako?.Kaza msuli Mr.President otherwise wananchi watakung'oa kweli!.
     
  2. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Muda umeisha bro kashapoteza, watu wameshamchoka kilichobaki ni kuandamana tu.
     
  3. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    we ndio umeamka leo kuona kua kikwete hafai ulimpenda mwanzo si ndio tel us amekufanyaje mpk umegundua ukwel?
     
  4. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sina hakika kama CCM wanaliona hilo, vinginevyo wasingelimpa muhura wa pili!
     
  5. Mzanaki

    Mzanaki Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu yeyote hajulikani uwezo wake wa kiuongozi kwenye nafasi kubwa kama ya uraisi mpaka amekuwa subjected kwenye "vital leadership tests".Haya ni matukio makubwa yanayosababisha hofu kwa kiongozi na hapa unaweza kutoa mfano wa maandamano ya CHADEMA, Mabomu ya Mbagala na Gongo la Mboto, Kukosekana umeme na issue ya Richmond, hali ngumu ya maisha kwa wananchi n.k..kwangu mimi mitihani yote hii JK amepata alama za chini kuliko wanafunzi wa shule za kata.Alipokuwa anajibu maandamano ya CHADEMA hapo ndiyo alipata sifuri kabisa.
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    waliliona ishu ni mafisadi anaowatumikia ndo walimpitisha kwa gharama zao!!!!!!!!!!!!
     
  7. p

    plawala JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vital leadership tests"
    Hapo umesema kweli mkuu
    Kipimo kimojawapo cha uongozi ni kuangalia jinsi anavyofikiri,anavyosema na anavyotenda wakati wa majaribu makuu
    Nilikuwa najua tangu mwanzo kwamba sio mtu mwenye haiba ya kufanya maamuzi magumu na matokeo yake ndiyo hayo tumejiridhisha,kwamba hawezi,nafasi aliyopewa/jipatia ni kubwa kuliko uwezo wake.
     
Loading...