Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anapumzika Serengeti kwa kazi gani aliyowafanyia watz?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by naninibaraka, Dec 22, 2011.

  1. naninibaraka

    naninibaraka JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni jambo la ajabu na la kusikitika rais wetu kuacha wananchi wakihaha na maafa ya mafuriko na kwenda kupumzika serengeti,si pinda wala kikwete waliojitokeza mapema kuwapa watz wenzetu moyo,badala yake leo ndo wanatangaza kuwa rais kakatiza mapumziko au alikimbia mafuriko? Barabara za dar,madaraja infrastructure za umeme zimeharibika,wananchi hawana makazi kwa sababu ya athari za mafuriko,hatuna viongozi wanaojali wananchi,na kuwa nao wakati wa matatizo makubwa kama kipindi hiki,mkuu wa mkoa,wakuu wa wilaya ndo wanahangaika huku huku!
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Eti anasema ni MAPUMZIKO YA SIKUKUU imagine anafikiriaje? hivi haya mapumziko hayawagusi wengine? mbona watz wote tuko makazini yeye ambaye tunataraji kumwona km mfano hata hana habari....anaenda zake kupumzikaaaaaaaaaaaaaa
    Dah kaaaazi tunayo jamani
     
  3. chizi1

    chizi1 Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama mapumziko, sio lazima akatishe, angechukua chopper aje kuwapa wananchi moyo tu. Hizi ni leadership skills tunajifunza vyuoni hata sekondari ukiwa kama monitor. Ni hatari sana leo naambiwa pm katoka congo kwenye uwapisho, ametua straight kijijini kwa mapumziko.. Jamani, haya mapumziko tunayolipia sisi wananchi..

    Hizi topic mimi sizipendi kwasababu zinanitia hasira tu, naona ni kupungukiwa na mawazo ukitoa tamko la rambirambi alafu ndo useme unaairisha likizo. Usinge tanganza kwa mtu, ondoka ulipo, jitokeze kwa wananchi, waambie leo hafi mtu wala halali mtu njaa. Ingetosha kutupa moyo hata kama watu hawatakuja kutoa msaada, kibinadamu tunaoathirika na ndugu zetu, tungepata moyo tukazane zaidi
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nashangaa! Labda kwa ile kazi ya kukagua magwaride, na kuteua wale mabalozi waliomwaga kwenye kura za maoni na uchaguzi mkuu.
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni bora Serengeti kuliko kukimbilia Nje ya nchi kama kwaida yake...
     
  6. chizi1

    chizi1 Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda anapumzikia kwa ile speech aliyotoa ndefu uwanjani wakati wa miaka hamsini ya uhuru au ile ya kuweka mawaziri wagonjwa wanaishi nnje nusu mwaka, au labda ya kutoweka agenda vikao vyao vya chama-maana kuna jamaa ananiambia mara ya mwisho baada ya eddy kuongea, jamaa akafunga kikao bila agenda zozote za mwakani.hahaha. Kaka .... Mwambie mzee, mtaani kishanuka.inauma sana jamani
     
  7. chizi1

    chizi1 Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka, nnje ametoka juzi tu. Na january haiishi anasafiri. Tuweke hela ukitaka??
     
  8. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,135
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Jey key huyu huyu? Asiende Nje! January lazima akwee pipa kama kawaida yake.
     
  9. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kikwete kupumziaka Serengeti ni haki yake kwa kazi alizozifanya.
    1. Kusaini mikataba ya kipumbavu na ya kifisadi
    2. Kuwaibia Kodi watanzania
    3. Kuchagua washikaji zake kwenye Tume za ulaji ( Kitu kidogo itaundwa tume)
    4. Kupaisha Uchumi wa nchi na kupandisha thamani ya $ nyie mnaotumia Shs kalagabaho shauri yenu. Akienda kuomba anapewa $.
    5. Kumbua yule Mwarabu aliyemuhonga suti ndio mwenye hiyo hotel, msipige kelele je kama amehongwa chumba na mwarabu
    6. Amekupeni Maisha Bora, mfano Bei ya Sukari na Mafuta imepanda mara dufu
    7. Ameenda kumpimzika na hataki kusikia Kelele za maandamano ya Chadema
    8. UDSM wamemzomea mbele ya Jambazi mwenzake m7
    9. hataki kusikia kelele zenu kila kukicha fisadi fisadi
    10. Kupandisha bei ya Umeme
    11. Ameongea na Mungu kuleta mvua, kumbukeni mlikuwa mnalala giza. (Mtera ilikauka kama sio yeye kuongea na Mungu ngeleja
    angekuwa anawaumizeni bado

    mengine jazieni huko chini
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    anapumzika kwa zile shughuli tunazopendaga,,,,,teheeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  11. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama mfanyakazi yeyote bila kujali utendaji wake ana haki ya kupumzika.
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    12. Kuteua viongozi kila kukicha
    13. Kusafiri safiri
     
  13. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ana haki aje? Kwani Tz yupo yeye pekee anayestahili kupumzika? Mbona hata sisi ni watumishi ila hatujaenda kwa mapumziko ya sikukuuuu?
    Au ndo UNAJIKOMBA UJIKOMBOE????!!!! kama ID yako? Bila shaka we ni Kagamba.
     
  14. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Jamaa ana-injoi eeeh?
    Pole na kazi nzito mwaka mzima wastahili mapumziko!
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    14. Kuongea na wazee wa CCM wa Dar es Salaam
    15. Kupokea wageni kila mara (Bush na mkewe, mtoto wa mfalme wa UK, n.k.)
    16. Kukutana na CDM na CUF
     
  16. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Amepumzika au amepumzishwa na Mwarabu aliyemuhonga Suti, Mimi siami kuwa ameenda kupumzika huko. Ameenda kusaini mkataba mwengine wa kipumbavu. Ipo siku mtasikia kuwa yule Mwarabu wa Suti amemuhonga tena Kikwete Chumba huko Serengeti
     
  17. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ......
    17. Amethubutu
    18. Ameweza
    19. Anasonga mbele.
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwizi tu huyu hana lolote Kazi kuiba Kodi zetu. Msishangae kusikia hata Shati atakuwa amehongwa na mwenye Hotel, mwarabu wa suti
     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haendi kuzika korea?
     
  20. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Jamaa anainjoi eeh?
    Pole na kazi nzito wastahili mapumziko!
     
Loading...