Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikwete anapomsahau first lady

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Nov 6, 2011.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Kikwete macho mbele kwa mbele wakati mzungu kishamtelekeza mke wake na kumshika mkono mke wa Kikwete. Duh macho yangu yanakiza au......?
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo bwana kashika sim, First Lady yuko nyuma na angle ya mikono yao haionekani kama wameshikana...
     
  3. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahahahah kazi kweli Mkuu wetu
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyu bwana sio mzungu ndio wale waarabu wake anaowahonga maliasili yetu kwa kubadilishana na suti!!
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    makilo yamemzidia 1st lady anashindwa kutembea haraka sa JK afanyeje? Haya TISS si mpo humnu? mpigisheni zoezi huyo 1st lady
     
  6. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Nguo nyekundu ka Jk noma
     
  7. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Suti aliyovaa na tai hovyooooooo!!
     
  8. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli tai aliyovaa haiendani na suti kwani rangi tai inatakiwa ifanane na mavazi kama suruali,shati,koti au chochote kati hivyo sasa jamaa ameshindwa kupangilia vazi lake tehe!tehe!
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Duh sikujua kuwa mama wa kwanza ni MSIMBAZI wakati mkulu ni JANGWANI
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    huyu mzee atapauka kwa picha
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,769
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    Duh, "Blaza" kwa mapozi ya maphoto yuko vizuri, laiti tungetafuta mtu wa kutumia kwenye matangazo ya suti au miwani ya biashara, yuko vizuri Presidaa, hivi kwanini mtu anaweza akavaa akapendeza wee ukajua hata katika utendaji wake ni hivyo hivyo....
     
  12. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For every successful man, there is a woman behind. Kuna tatizo gani FL kukaa nyuma kuhakikisha mkuu anafanikiwa?
     
  13. Nebisirwe

    Nebisirwe Senior Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ni noma Engalaidoi!!
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sijapenda Mama Salma alivyovaaaa. Yeye vyake vitenge tu suti hapendezi kabisaaa.

    [​IMG]
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi pale Magogoni hawajamwajiri designer kwa ajili ya kuwasaidia hawa mkulu na mu-wama kuvaa nguo zenye kuhakikiwa? Alivyovaa Salma ovyo kabisa na amechafua mwonekano wa picha. Wasanifu wa ulimbwende watamtolea nje mama Salma tofauti na huyo mke wa mzungu nguo zake zinaonekana kushabihiana na za mumewe. Za salma zinaumiza sana macho. Halafu kavaa kata mbuga wakati wenzake
    wamevaa raba mtoni.
     
  16. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tangu lini wanene suti zikawakaa? Umemwona nzee Nkapa akivaa suti?
     
Loading...